2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004 / 2005 2003/2004 2002/2003 2001/2002 2000/2001 1999/2000 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1992/1993 1991/1992 1990/1991 1989/1990 1988/1989 1987 / 1988 1986/1987 1985/1986 1984/1985 1983/1984 1982/1983 1981/1982 1980/1981 1979/1980 1978/1979 1977/1978 1976/1977 1975/1976 1974/1975 1973/1974 1972/1972 1971/1972 1970/1971 1969/1970 1968/1969 1967/1968 1966/1967 1965/1966 1964/1965 1963/1964 1962/1963 1961/1962 1960/1961 1959/1960 1958/1959 1957/1958 1956/1957 1955/1956 |
குழு A. | ||||||
---|---|---|---|---|---|---|
09/18/2019 | 17:55 | கிளப் ப்ரூஜ் கே.வி. | - | கலாடசரய் | 0: 0 (0: 0) | |
20:00 | பாரிஸ் செயிண்ட் ஜெர்மைன் | - | ரியல் மாட்ரிட் | 3: 0 (2: 0) | ||
10/01/2019 | 17:55 | ரியல் மாட்ரிட் | - | கிளப் ப்ரூஜ் கே.வி. | 2: 2 (0: 2) | |
20:00 | கலாடசரய் | - | பாரிஸ் செயிண்ட் ஜெர்மைன் | 0: 1 (0: 0) | ||
10/22/2019 | 20:00 | கிளப் ப்ரூஜ் கே.வி. | - | பாரிஸ் செயிண்ட் ஜெர்மைன் | 0: 5 (0: 1) | |
20:00 | கலாடசரய் | - | ரியல் மாட்ரிட் | 0: 1 (0: 1) | ||
11/06/2019 | 20:00 | பாரிஸ் செயிண்ட் ஜெர்மைன் | - | கிளப் ப்ரூஜ் கே.வி. | 1: 0 (1: 0) | |
20:00 | ரியல் மாட்ரிட் | - | கலாடசரய் | 6: 0 (4: 0) | ||
11/26/2019 | 17:55 | கலாடசரய் | - | கிளப் ப்ரூஜ் கே.வி. | 1: 1 (1: 0) | |
20:00 | ரியல் மாட்ரிட் | - | பாரிஸ் செயிண்ட் ஜெர்மைன் | 2: 2 (1: 0) | ||
12/11/2019 | 20:00 | பாரிஸ் செயிண்ட் ஜெர்மைன் | - | கலாடசரய் | 5: 0 (2: 0) | |
20:00 | கிளப் ப்ரூஜ் கே.வி. | - | ரியல் மாட்ரிட் | 1: 3 (0: 0) | ||
குழு பி | ||||||
09/18/2019 | 17:55 | ஒலிம்பியாகோஸ் பிரானஸ் | - | டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பர் | 2: 2 (1: 2) | |
20:00 | பேயர்ன் முனிச் | - | சிவப்பு நட்சத்திரம் | 3: 0 (1: 0) | ||
10/01/2019 | 20:00 | டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பர் | - | பேயர்ன் முனிச் | 2: 7 (1: 2) | |
20:00 | சிவப்பு நட்சத்திரம் | - | ஒலிம்பியாகோஸ் பிரானஸ் | 3: 1 (0: 1) | ||
10/22/2019 | 20:00 | டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பர் | - | சிவப்பு நட்சத்திரம் | 5: 0 (3: 0) | |
20:00 | ஒலிம்பியாகோஸ் பிரானஸ் | - | பேயர்ன் முனிச் | 2: 3 (1: 1) | ||
11/06/2019 | 17:55 | பேயர்ன் முனிச் | - | ஒலிம்பியாகோஸ் பிரானஸ் | 2: 0 (0: 0) | |
20:00 | சிவப்பு நட்சத்திரம் | - | டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பர் | 0: 4 (0: 1) | ||
11/26/2019 | 20:00 | டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பர் | - | ஒலிம்பியாகோஸ் பிரானஸ் | 4: 2 (1: 2) | |
20:00 | சிவப்பு நட்சத்திரம் | - | பேயர்ன் முனிச் | 0: 6 (0: 1) | ||
12/11/2019 | 20:00 | பேயர்ன் முனிச் | - | டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பர் | 3: 1 (2: 1) | |
20:00 | ஒலிம்பியாகோஸ் பிரானஸ் | - | சிவப்பு நட்சத்திரம் | 1: 0 (0: 0) | ||
குழு சி | ||||||
09/18/2019 | 20:00 | ஷக்தார் டொனெட்ஸ்க் | - | மன்செஸ்டர் நகரம் | 0: 3 (0: 2) | |
20:00 | டினாமோ ஜாக்ரெப் | - | அதலாண்டா | 4: 0 (3: 0) | ||
10/01/2019 | 17:55 | அதலாண்டா | - | ஷக்தார் டொனெட்ஸ்க் | 1: 2 (1: 1) | |
20:00 | மன்செஸ்டர் நகரம் | - | டினாமோ ஜாக்ரெப் | 2: 0 (0: 0) | ||
10/22/2019 | 17:55 | ஷக்தார் டொனெட்ஸ்க் | - | டினாமோ ஜாக்ரெப் | 2: 2 (1: 1) | |
20:00 | மன்செஸ்டர் நகரம் | - | அதலாண்டா | 5: 1 (2: 1) | ||
11/06/2019 | 20:00 | டினாமோ ஜாக்ரெப் | - | ஷக்தார் டொனெட்ஸ்க் | 3: 3 (1: 1) | |
20:00 | அதலாண்டா | - | மன்செஸ்டர் நகரம் | 1: 1 (0: 1) | ||
11/26/2019 | 20:00 | மன்செஸ்டர் நகரம் | - | ஷக்தார் டொனெட்ஸ்க் | 1: 1 (0: 0) | |
20:00 | அதலாண்டா | - | டினாமோ ஜாக்ரெப் | 2: 0 (1: 0) | ||
12/11/2019 | 17:55 | ஷக்தார் டொனெட்ஸ்க் | - | அதலாண்டா | 0: 3 (0: 0) | |
17:55 | டினாமோ ஜாக்ரெப் | - | மன்செஸ்டர் நகரம் | 1: 4 (1: 1) | ||
குழு டி | ||||||
09/18/2019 | 20:00 | அட்லெடிகோ மாட்ரிட் | - | ஜுவென்டஸ் | 2: 2 (0: 0) | |
20:00 | பேயர் லெவர்குசென் | - | லோகோமோடிவ் மாஸ்கோ | 1: 2 (1: 2) | ||
10/01/2019 | 20:00 | ஜுவென்டஸ் | - | பேயர் லெவர்குசென் | 3: 0 (1: 0) | |
20:00 | லோகோமோடிவ் மாஸ்கோ | - | அட்லெடிகோ மாட்ரிட் | 0: 2 (0: 0) | ||
10/22/2019 | 17:55 | அட்லெடிகோ மாட்ரிட் | - | பேயர் லெவர்குசென் | 1: 0 (0: 0) | |
20:00 | ஜுவென்டஸ் | - | லோகோமோடிவ் மாஸ்கோ | 2: 1 (0: 1) | ||
11/06/2019 | 17:55 | லோகோமோடிவ் மாஸ்கோ | - | ஜுவென்டஸ் | 1: 2 (1: 1) | |
20:00 | பேயர் லெவர்குசென் | - | அட்லெடிகோ மாட்ரிட் | 2: 1 (1: 0) | ||
11/26/2019 | 17:55 | லோகோமோடிவ் மாஸ்கோ | - | பேயர் லெவர்குசென் | 0: 2 (0: 1) | |
20:00 | ஜுவென்டஸ் | - | அட்லெடிகோ மாட்ரிட் | 1: 0 (1: 0) | ||
12/11/2019 | 20:00 | அட்லெடிகோ மாட்ரிட் | - | லோகோமோடிவ் மாஸ்கோ | 2: 0 (1: 0) | |
20:00 | பேயர் லெவர்குசென் | - | ஜுவென்டஸ் | 0: 2 (0: 0) | ||
குழு இ | ||||||
09/17/2019 | 20:00 | எஸ்.எஸ்.சி நாப்போலி | - | லிவர்பூல் எஃப்சி | 2: 0 (0: 0) | |
20:00 | ஆர்.பி. சால்ஸ்பர்க் | - | கே.ஆர்.சி ஜென்க் | 6: 2 (5: 1) | ||
10/02/2019 | 17:55 | கே.ஆர்.சி ஜென்க் | - | எஸ்.எஸ்.சி நாப்போலி | 0: 0 (0: 0) | |
20:00 | லிவர்பூல் எஃப்சி | - | ஆர்.பி. சால்ஸ்பர்க் | 4: 3 (3: 1) | ||
10/23/2019 | 20:00 | ஆர்.பி. சால்ஸ்பர்க் | - | எஸ்.எஸ்.சி நாப்போலி | 2: 3 (1: 1) | |
20:00 | கே.ஆர்.சி ஜென்க் | - | லிவர்பூல் எஃப்சி | 1: 4 (0: 1) | ||
11/05/2019 | 20:00 | லிவர்பூல் எஃப்சி | - | கே.ஆர்.சி ஜென்க் | 2: 1 (1: 1) | |
20:00 | எஸ்.எஸ்.சி நாப்போலி | - | ஆர்.பி. சால்ஸ்பர்க் | 1: 1 (1: 1) | ||
11/27/2019 | 20:00 | லிவர்பூல் எஃப்சி | - | எஸ்.எஸ்.சி நாப்போலி | 1: 1 (0: 1) | |
20:00 | கே.ஆர்.சி ஜென்க் | - | ஆர்.பி. சால்ஸ்பர்க் | 1: 4 (0: 2) | ||
12/10/2019 | 17:55 | எஸ்.எஸ்.சி நாப்போலி | - | கே.ஆர்.சி ஜென்க் | 4: 0 (3: 0) | |
17:55 | ஆர்.பி. சால்ஸ்பர்க் | - | லிவர்பூல் எஃப்சி | 0: 2 (0: 0) | ||
குழு எஃப் | ||||||
09/17/2019 | 17:55 | இன்டர் | - | ஸ்லாவியா ப்ராக் | 1: 1 (0: 0) | |
20:00 | போருசியா டார்ட்மண்ட் | - | FC பார்சிலோனா | 0: 0 (0: 0) | ||
10/02/2019 | 17:55 | ஸ்லாவியா ப்ராக் | - | போருசியா டார்ட்மண்ட் | 0: 2 (0: 1) | |
20:00 | FC பார்சிலோனா | - | இன்டர் | 2: 1 (0: 1) | ||
10/23/2019 | 20:00 | இன்டர் | - | போருசியா டார்ட்மண்ட் | 2: 0 (1: 0) | |
20:00 | ஸ்லாவியா ப்ராக் | - | FC பார்சிலோனா | 1: 2 (0: 1) | ||
11/05/2019 | 17:55 | FC பார்சிலோனா | - | ஸ்லாவியா ப்ராக் | 0: 0 (0: 0) | |
20:00 | போருசியா டார்ட்மண்ட் | - | இன்டர் | 3: 2 (0: 2) | ||
11/27/2019 | 20:00 | FC பார்சிலோனா | - | போருசியா டார்ட்மண்ட் | 3: 1 (2: 0) | |
20:00 | ஸ்லாவியா ப்ராக் | - | இன்டர் | 1: 3 (1: 1) | ||
12/10/2019 | 20:00 | போருசியா டார்ட்மண்ட் | - | ஸ்லாவியா ப்ராக் | 2: 1 (1: 1) | |
20:00 | இன்டர் | - | FC பார்சிலோனா | 1: 2 (1: 1) | ||
குழு ஜி | ||||||
09/17/2019 | 17:55 | ஒலிம்பிக் லியோன் | - | ஜெனிட் செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் | 1: 1 (0: 1) | |
20:00 | எஸ்.எல். பென்ஃபிகா | - | ஆர்.பி. லீப்ஜிக் | 1: 2 (0: 0) | ||
10/02/2019 | 20:00 | ஜெனிட் செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் | - | எஸ்.எல். பென்ஃபிகா | 3: 1 (1: 0) | |
20:00 | ஆர்.பி. லீப்ஜிக் | - | ஒலிம்பிக் லியோன் | 0: 2 (0: 1) | ||
10/23/2019 | 17:55 | ஆர்.பி. லீப்ஜிக் | - | ஜெனிட் செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் | 2: 1 (0: 1) | |
20:00 | எஸ்.எல். பென்ஃபிகா | - | ஒலிம்பிக் லியோன் | 2: 1 (1: 0) | ||
11/05/2019 | 17:55 | ஜெனிட் செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் | - | ஆர்.பி. லீப்ஜிக் | 0: 2 (0: 1) | |
20:00 | ஒலிம்பிக் லியோன் | - | எஸ்.எல். பென்ஃபிகா | 3: 1 (2: 0) | ||
11/27/2019 | 17:55 | ஜெனிட் செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் | - | ஒலிம்பிக் லியோன் | 2: 0 (1: 0) | |
20:00 | ஆர்.பி. லீப்ஜிக் | - | எஸ்.எல். பென்ஃபிகா | 2: 2 (0: 1) | ||
12/10/2019 | 20:00 | எஸ்.எல். பென்ஃபிகா | - | ஜெனிட் செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் | 3: 0 (0: 0) | |
20:00 | ஒலிம்பிக் லியோன் | - | ஆர்.பி. லீப்ஜிக் | 2: 2 (0: 2) | ||
குழு எச் | ||||||
09/17/2019 | 20:00 | செல்சியா எஃப்சி | - | வலென்சியா சி.எஃப் | 0: 1 (0: 0) | |
20:00 | AFC அஜாக்ஸ் | - | லில்லி ஓ.எஸ்.சி. | 3: 0 (1: 0) | ||
10/02/2019 | 20:00 | வலென்சியா சி.எஃப் | - | AFC அஜாக்ஸ் | 0: 3 (0: 2) | |
20:00 | லில்லி ஓ.எஸ்.சி. | - | செல்சியா எஃப்சி | 1: 2 (1: 1) | ||
10/23/2019 | 17:55 | AFC அஜாக்ஸ் | - | செல்சியா எஃப்சி | 0: 1 (0: 0) | |
20:00 | லில்லி ஓ.எஸ்.சி. | - | வலென்சியா சி.எஃப் | 1: 1 (0: 0) | ||
11/05/2019 | 20:00 | செல்சியா எஃப்சி | - | AFC அஜாக்ஸ் | 4: 4 (1: 3) | |
20:00 | வலென்சியா சி.எஃப் | - | லில்லி ஓ.எஸ்.சி. | 4: 1 (0: 1) | ||
11/27/2019 | 17:55 | வலென்சியா சி.எஃப் | - | செல்சியா எஃப்சி | 2: 2 (1: 1) | |
20:00 | லில்லி ஓ.எஸ்.சி. | - | AFC அஜாக்ஸ் | 0: 2 (0: 1) | ||
12/10/2019 | 20:00 | செல்சியா எஃப்சி | - | லில்லி ஓ.எஸ்.சி. | 2: 1 (2: 0) | |
20:00 | AFC அஜாக்ஸ் | - | வலென்சியா சி.எஃப் | 0: 1 (0: 1) | ||
16 வது சுற்று | ||||||
02/18/2020 | 20:00 | போருசியா டார்ட்மண்ட் | - | பாரிஸ் செயிண்ட் ஜெர்மைன் | 2: 1 (0: 0) | |
20:00 | அட்லெடிகோ மாட்ரிட் | - | லிவர்பூல் எஃப்சி | 1: 0 (1: 0) | ||
02/19/2020 | 20:00 | அதலாண்டா | - | வலென்சியா சி.எஃப் | 4: 1 (2: 0) | |
20:00 | டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பர் | - | ஆர்.பி. லீப்ஜிக் | 0: 1 (0: 0) | ||
02/25/2020 | 20:00 | செல்சியா எஃப்சி | - | பேயர்ன் முனிச் | 0: 3 (0: 0) | |
20:00 | எஸ்.எஸ்.சி நாப்போலி | - | FC பார்சிலோனா | 1: 1 (1: 0) | ||
02/26/2020 | 20:00 | ரியல் மாட்ரிட் | - | மன்செஸ்டர் நகரம் | 1: 2 (0: 0) | |
20:00 | ஒலிம்பிக் லியோன் | - | ஜுவென்டஸ் | 1: 0 (1: 0) | ||
03/10/2020 | 20:00 | வலென்சியா சி.எஃப் | - | அதலாண்டா | 3: 4 (1: 2) | |
20:00 | ஆர்.பி. லீப்ஜிக் | - | டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பர் | 3: 0 (2: 0) | ||
03/11/2020 | 20:00 | பாரிஸ் செயிண்ட் ஜெர்மைன் | - | போருசியா டார்ட்மண்ட் | 2: 0 (2: 0) | |
20:00 | லிவர்பூல் எஃப்சி | - | அட்லெடிகோ மாட்ரிட் | 2: 3 (1: 0, 1: 0) ஏட் | ||
08/07/2020 | 20:00 | மன்செஸ்டர் நகரம் | - | ரியல் மாட்ரிட் | 2: 1 (1: 1) | |
20:00 | ஜுவென்டஸ் | - | ஒலிம்பிக் லியோன் | 2: 1 (1: 1) | ||
08/08/2020 | 20:00 | பேயர்ன் முனிச் | - | செல்சியா எஃப்சி | 4: 1 (2: 1) | |
20:00 | FC பார்சிலோனா | - | எஸ்.எஸ்.சி நாப்போலி | 3: 1 (3: 1) | ||
கால் இறுதி | ||||||
08/12/2020 | 20:00 | அதலாண்டா | - | பாரிஸ் செயிண்ட் ஜெர்மைன் | 1: 2 (1: 0) | |
08/13/2020 | 20:00 | ஆர்.பி. லீப்ஜிக் | - | அட்லெடிகோ மாட்ரிட் | 2: 1 (0: 0) | |
08/14/2020 | 20:00 | FC பார்சிலோனா | - | பேயர்ன் முனிச் | 2: 8 (1: 4) | |
08/15/2020 | 20:00 | மன்செஸ்டர் நகரம் | - | ஒலிம்பிக் லியோன் | 1: 3 (0: 1) | |
அரை இறுதி | ||||||
08/18/2020 | 20:00 | ஆர்.பி. லீப்ஜிக் | - | பாரிஸ் செயிண்ட் ஜெர்மைன் | 0: 3 (0: 2) | |
08/19/2020 | 20:00 | ஒலிம்பிக் லியோன் | - | பேயர்ன் முனிச் | 0: 3 (0: 2) | |
இறுதி | ||||||
08/23/2020 | 20:00 | பாரிஸ் செயிண்ட் ஜெர்மைன் | - | பேயர்ன் முனிச் | 0: 1 (0: 0) |