2024 ஈக்வடார் 2021 அர்ஜென்டினாவில் / கொலம்பியன் 2019 பிரேசில் 2016 யுஎஸ்ஏ 2015 சிலியில் 2011 அர்ஜென்டினா 2007 வெனிசுலா 2004 பெரு 2001 கொலம்பியா 1999 பராகுவே 1997 பொலிவியா 1995 உருகுவே 1993 ஈக்வடார் 1991 சிலி 1989 பிரேசில் 1987 அர்ஜென்டினா 1983 1979 1975 1967 உருகுவே 1963 பொலிவியா 1959-II ஈக்வடார் 1959-நான் அர்ஜென்டினா 1957 பெரு 1956 உருகுவே 1955 சிலி 1953 பெரு 1949 பிரேசில் 1947 ஈக்வடார் 1946 அர்ஜென்டினா 1945 சிலி 1942 உருகுவே 1941 சிலி 1939 பெரு 1937 அர்ஜென்டினா 1935 பெரு 1929 அர்ஜென்டினா 1927 பெரு 1926 சிலி 1925 அர்ஜென்டினா 1924 உருகுவே 1923 உருகுவே 1922 பிரேசில் 1922 அர்ஜென்டினா 1910 அர்ஜென்டினா |
குழு A. | ||||||
---|---|---|---|---|---|---|
06/04/2016 | 02:30 | பயன்கள் | - | கொலம்பியா | 0: 2 (0: 2) | |
22:00 | கோஸ்ட்டா ரிக்கா | - | பராகுவே | 0: 0 (0: 0) | ||
06/08/2016 | 01:05 | பயன்கள் | - | கோஸ்ட்டா ரிக்கா | 4: 0 (3: 0) | |
03:30 | கொலம்பியா | - | பராகுவே | 2: 1 (2: 0) | ||
06/12/2016 | 00:00 | பயன்கள் | - | பராகுவே | 1: 0 (1: 0) | |
02:00 | கொலம்பியா | - | கோஸ்ட்டா ரிக்கா | 2: 3 (1: 2) | ||
குழு பி | ||||||
06/05/2016 | 00:30 | ஹைட்டி | - | பெரு | 0: 1 (0: 0) | |
03:00 | பிரேசில் | - | ஈக்வடார் | 0: 0 (0: 0) | ||
06/09/2016 | 00:30 | பிரேசில் | - | ஹைட்டி | 7: 1 (3: 0) | |
03:00 | ஈக்வடார் | - | பெரு | 2: 2 (1: 2) | ||
06/12/2016 | 23:30 | ஈக்வடார் | - | ஹைட்டி | 4: 0 (2: 0) | |
06/13/2016 | 01:30 | பிரேசில் | - | பெரு | 0: 1 (0: 0) | |
குழு சி | ||||||
06/05/2016 | 22:00 | ஜமைக்கா | - | வெனிசுலா | 0: 1 (0: 1) | |
06/06/2016 | 01:00 | மெக்சிகோ | - | உருகுவே | 3: 1 (1: 0) | |
06/10/2016 | 00:30 | உருகுவே | - | வெனிசுலா | 0: 1 (0: 1) | |
03:00 | மெக்சிகோ | - | ஜமைக்கா | 2: 0 (1: 0) | ||
06/14/2016 | 01:00 | மெக்சிகோ | - | வெனிசுலா | 1: 1 (0: 1) | |
03:00 | உருகுவே | - | ஜமைக்கா | 3: 0 (1: 0) | ||
குழு டி | ||||||
06/07/2016 | 00:00 | பனாமா | - | பொலிவியா | 2: 1 (1: 0) | |
03:00 | அர்ஜென்டினா | - | மிளகாய் | 2: 1 (0: 0) | ||
06/11/2016 | 00:00 | மிளகாய் | - | பொலிவியா | 2: 1 (0: 0) | |
02:30 | அர்ஜென்டினா | - | பனாமா | 5: 0 (1: 0) | ||
06/15/2016 | 01:00 | மிளகாய் | - | பனாமா | 4: 2 (2: 1) | |
03:00 | அர்ஜென்டினா | - | பொலிவியா | 3: 0 (3: 0) | ||
கால் இறுதி | ||||||
06/17/2016 | 02:30 | பயன்கள் | - | ஈக்வடார் | 2: 1 (1: 0) | |
06/18/2016 | 01:00 | பெரு | - | கொலம்பியா | 2: 4 (0: 0, 0: 0, 0: 0) pso | |
06/19/2016 | 00:00 | அர்ஜென்டினா | - | வெனிசுலா | 4: 1 (2: 0) | |
03:00 | மெக்சிகோ | - | மிளகாய் | 0: 7 (0: 2) | ||
அரை இறுதி | ||||||
06/22/2016 | 02:00 | பயன்கள் | - | அர்ஜென்டினா | 0: 4 (0: 2) | |
06/23/2016 | 01:08 | கொலம்பியா | - | மிளகாய் | 0: 2 (0: 2) | |
மூன்றாம் இடம் | ||||||
06/26/2016 | 01:00 | பயன்கள் | - | கொலம்பியா | 0: 1 (0: 1) | |
இறுதி | ||||||
06/27/2016 | 01:00 | அர்ஜென்டினா | - | மிளகாய் | 2: 4 (0: 0, 0: 0, 0: 0) pso |