2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004 / 2005 2003/2004 2002/2003 2001/2002 2000/2001 1999/2000 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1992/1993 1991/1992 1990/1991 1989/1990 1988/1989 1987 / 1988 1986/1987 1985/1986 1984/1985 1983/1984 1982/1983 1981/1982 1980/1981 1979/1980 1978/1979 1977/1978 1976/1977 1975/1976 1974/1975 1973/1974 1972/1972 1971/1972 1970/1971 1969/1970 1968/1969 1967/1968 1966/1967 1965/1966 1964/1965 1963/1964 1962/1963 1961/1962 1960/1961 1958/1960 1955/1958 | குரூப் ஏ குரூப் பி குரூப் டி குரூப் டி குரூப் ஈ குரூப் எஃப் குரூப் ஐ குரூப் ஐ குரூப் ஜே குரூப் கே குரூப் எல் ரவுண்ட் 32 சுற்று 16 காலாண்டு இறுதிப் போட்டிகள் அரையிறுதி இறுதி |
1 வது (1 வது கால்) | ஃபெனர்பாஸ் | - | ஜெனிட் செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் | 1: 0 (1: 0) | |
2 வது (2 வது கால்) | ஜெனிட் செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் | - | ஃபெனர்பாஸ் | 3: 1 (2: 1) | |
1 வது (1 வது கால்): 12/02/2019 17:55 | 2 வது (2 வது கால்): 21/02/2019 17:55 | வெற்றி: ஜெனிட் செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் | |||
1 வது (1 வது கால்) | விரைவான வியன்னா | - | இன்டர் | 0: 1 (0: 1) | |
2 வது (2 வது கால்) | இன்டர் | - | விரைவான வியன்னா | 4: 0 (2: 0) | |
1 வது (1 வது கால்): 14/02/2019 17:55 | 2 வது (2 வது கால்): 21/02/2019 20:00 | வெற்றி: இன்டர் | |||
1 வது (1 வது கால்) | ஸ்லாவியா ப்ராக் | - | கே.ஆர்.சி ஜென்க் | 0: 0 (0: 0) | |
2 வது (2 வது கால்) | கே.ஆர்.சி ஜென்க் | - | ஸ்லாவியா ப்ராக் | 1: 4 (1: 1) | |
1 வது (1 வது கால்): 14/02/2019 17:55 | 2 வது (2 வது கால்): 21/02/2019 20:00 | வெற்றி: ஸ்லாவியா ப்ராக் | |||
1 வது (1 வது கால்) | எஃப்.கே கிராஸ்னோடர் | - | பேயர் லெவர்குசென் | 0: 0 (0: 0) | |
2 வது (2 வது கால்) | பேயர் லெவர்குசென் | - | எஃப்.கே கிராஸ்னோடர் | 1: 1 (0: 0) | |
1 வது (1 வது கால்): 14/02/2019 17:55 | 2 வது (2 வது கால்): 21/02/2019 20:00 | வெற்றி: எஃப்.கே கிராஸ்னோடர் | |||
1 வது (1 வது கால்) | ரென்ஸ் மைதானம் | - | உண்மையான பெட்டிஸ் | 3: 3 (3: 1) | |
2 வது (2 வது கால்) | உண்மையான பெட்டிஸ் | - | ரென்ஸ் மைதானம் | 1: 3 (1: 2) | |
1 வது (1 வது கால்): 14/02/2019 17:55 | 2 வது (2 வது கால்): 21/02/2019 20:00 | வெற்றி: ரென்ஸ் மைதானம் | |||
1 வது (1 வது கால்) | ஒலிம்பியாகோஸ் பிரானஸ் | - | டைனமோ கியேவ் | 2: 2 (2: 1) | |
2 வது (2 வது கால்) | டைனமோ கியேவ் | - | ஒலிம்பியாகோஸ் பிரானஸ் | 1: 0 (1: 0) | |
1 வது (1 வது கால்): 14/02/2019 17:55 | 2 வது (2 வது கால்): 21/02/2019 20:00 | வெற்றி: டைனமோ கியேவ் | |||
1 வது (1 வது கால்) | லாசியோ ரோம் | - | செவில்லா எஃப்சி | 0: 1 (0: 1) | |
2 வது (2 வது கால்) | செவில்லா எஃப்சி | - | லாசியோ ரோம் | 2: 0 (1: 0) | |
1 வது (1 வது கால்): 14/02/2019 17:55 | 2 வது (2 வது கால்): 20/02/2019 17:00 | வெற்றி: செவில்லா எஃப்சி | |||
1 வது (1 வது கால்) | BATE போரிசோவ் | - | அர்செனல் எஃப்சி | 1: 0 (1: 0) | |
2 வது (2 வது கால்) | அர்செனல் எஃப்சி | - | BATE போரிசோவ் | 3: 0 (2: 0) | |
1 வது (1 வது கால்): 14/02/2019 17:55 | 2 வது (2 வது கால்): 21/02/2019 17:55 | வெற்றி: அர்செனல் எஃப்சி | |||
1 வது (1 வது கால்) | கலாடசரய் | - | எஸ்.எல். பென்ஃபிகா | 1: 2 (0: 1) | |
2 வது (2 வது கால்) | எஸ்.எல். பென்ஃபிகா | - | கலாடசரய் | 0: 0 (0: 0) | |
1 வது (1 வது கால்): 14/02/2019 17:55 | 2 வது (2 வது கால்): 21/02/2019 20:00 | வெற்றி: எஸ்.எல். பென்ஃபிகா | |||
1 வது (1 வது கால்) | விக்டோரியா ப்ளெஸ் | - | டினாமோ ஜாக்ரெப் | 2: 1 (0: 1) | |
2 வது (2 வது கால்) | டினாமோ ஜாக்ரெப் | - | விக்டோரியா ப்ளெஸ் | 3: 0 (2: 0) | |
1 வது (1 வது கால்): 14/02/2019 20:00 | 2 வது (2 வது கால்): 21/02/2019 17:55 | வெற்றி: டினாமோ ஜாக்ரெப் | |||
1 வது (1 வது கால்) | கிளப் ப்ரூஜ் கே.வி. | - | ஆர்.பி. சால்ஸ்பர்க் | 2: 1 (0: 1) | |
2 வது (2 வது கால்) | ஆர்.பி. சால்ஸ்பர்க் | - | கிளப் ப்ரூஜ் கே.வி. | 4: 0 (3: 0) | |
1 வது (1 வது கால்): 14/02/2019 20:00 | 2 வது (2 வது கால்): 21/02/2019 17:55 | வெற்றி: ஆர்.பி. சால்ஸ்பர்க் | |||
1 வது (1 வது கால்) | எஃப்சி சூரிச் | - | எஸ்.எஸ்.சி நாப்போலி | 1: 3 (0: 2) | |
2 வது (2 வது கால்) | எஸ்.எஸ்.சி நாப்போலி | - | எஃப்சி சூரிச் | 2: 0 (1: 0) | |
1 வது (1 வது கால்): 14/02/2019 20:00 | 2 வது (2 வது கால்): 21/02/2019 17:55 | வெற்றி: எஸ்.எஸ்.சி நாப்போலி | |||
1 வது (1 வது கால்) | மால்மா எஃப்.எஃப் | - | செல்சியா எஃப்சி | 1: 2 (0: 1) | |
2 வது (2 வது கால்) | செல்சியா எஃப்சி | - | மால்மா எஃப்.எஃப் | 3: 0 (0: 0) | |
1 வது (1 வது கால்): 14/02/2019 20:00 | 2 வது (2 வது கால்): 21/02/2019 20:00 | வெற்றி: செல்சியா எஃப்சி | |||
1 வது (1 வது கால்) | ஷக்தார் டொனெட்ஸ்க் | - | ஐன்ட்ராச் பிராங்பேர்ட் | 2: 2 (1: 1) | |
2 வது (2 வது கால்) | ஐன்ட்ராச் பிராங்பேர்ட் | - | ஷக்தார் டொனெட்ஸ்க் | 4: 1 (2: 0) | |
1 வது (1 வது கால்): 14/02/2019 20:00 | 2 வது (2 வது கால்): 21/02/2019 17:55 | வெற்றி: ஐன்ட்ராச் பிராங்பேர்ட் | |||
1 வது (1 வது கால்) | செல்டிக் எஃப்சி | - | வலென்சியா சி.எஃப் | 0: 2 (0: 1) | |
2 வது (2 வது கால்) | வலென்சியா சி.எஃப் | - | செல்டிக் எஃப்சி | 1: 0 (0: 0) | |
1 வது (1 வது கால்): 14/02/2019 20:00 | 2 வது (2 வது கால்): 21/02/2019 17:55 | வெற்றி: வலென்சியா சி.எஃப் | |||
1 வது (1 வது கால்) | விளையாட்டு சிபி | - | வில்லார்ரியல் சி.எஃப் | 0: 1 (0: 1) | |
2 வது (2 வது கால்) | வில்லார்ரியல் சி.எஃப் | - | விளையாட்டு சிபி | 1: 1 (0: 1) | |
1 வது (1 வது கால்): 14/02/2019 20:00 | 2 வது (2 வது கால்): 21/02/2019 17:55 | வெற்றி: வில்லார்ரியல் சி.எஃப் | |||