Match 02/04/2018 அன்று கால்பந்து போட்டிகள்

02/04/2018 க்கான கால்பந்து போட்டிகளின் கண்ணோட்டம்



. .
ஃபிஃபா> யு 16 நட்பு 2018> ஏப்ரல் FIFA>ஏப்ரல் யு 16 நட்பு 2018> ஏப்ரல்' எல்லை = '0' />
09:30 ஹைட்டி - கேமரூன் 1: 3 (0: 1)
09:30 அர்ஜென்டினா - ரஷ்யா 0: 2
12:30 பிரான்ஸ் - இங்கிலாந்து 0: 1 (0: 0)
16:30 போர்ச்சுகல் - பிரேசில் 4: 2 (2: 2, 4: 4) pso
யுஇஎஃப்ஏ> யு 19 பெண்கள் யூரோ தகுதி 2017/2018> குழு டி UEFA>குழு டி யு 19 பெண்கள் யூரோ தகுதி 2017/2018> குழு டி' எல்லை = '0' />
15:00 அயர்லாந்து - ஆஸ்திரியா 1: 1 (0: 1)
19:00 ஸ்பெயின் - துருக்கி 5: 0 (3: 0)
யுஇஎஃப்ஏ> யு 19 பெண்கள் யூரோ தகுதி 2017/2018> குழு எஃப் UEFA>குழு எஃப் யு 19 பெண்கள் யூரோ தகுதி 2017/2018> குழு எஃப்' எல்லை = '0' />
15:00 டென்மார்க் - வேல்ஸ் 2: 0 (1: 0)
மாலை ஐந்து மணி போர்ச்சுகல் - செர்பியா 0: 2 (0: 1)
யுஇஎஃப்ஏ> யு 19 பெண்கள் யூரோ தகுதி 2017/2018> குழு ஜி UEFA>குழு ஜி யு 19 பெண்கள் யூரோ தகுதி 2017/2018> குழு ஜி' எல்லை = '0' />
13:00 செ குடியரசு - ஸ்காட்லாந்து 2: 1 (0: 0)
18:00 ரஷ்யா - இத்தாலி 1: 7 (1: 4)
AFC> AFC சாம்பியன்ஸ் லீக் 2018> குழு சி AFC>குழு சி ஏ.எஃப்.சி சாம்பியன்ஸ் லீக் 2018> குழு சி' எல்லை = '0' />
15:30 நசாஃப் கர்ஷி - பெர்செபோலிஸ் 0: 0 (0: 0)
மாலை ஐந்து மணி அல் சாத் - அல் வாஸ்ல் 2: 1 (1: 0)
AFC> AFC சாம்பியன்ஸ் லீக் 2018> குழு D. AFC>குழு D AFC சாம்பியன்ஸ் லீக் 2018> குழு D' எல்லை = '0' />
16:30 அல் ஐன் எஃப்சி - அல் ஹிலால் 2: 1 (2: 1)
16:30 எஸ்டெக்லால் - அல் ரயான் 2: 0 (1: 0)
அர்ஜென்டினா> முதல் பிரிவு 2017/2018  Argentina> முதல் பிரிவு 2017/2018>' எல்லை = '0' />
00:00 லானஸ் - சான் லோரென்சோ 0: 2 (0: 1)
23:00 பஹியா பிளாங்காவின் ஒலிம்பஸ் - டெம்பர்லி 1: 1 (1: 1)
ஆஸ்திரேலியா> என்.பி.எல் தெற்கு ஆஸ்திரேலியா 2018  Australia> என்.பி.எல் தெற்கு ஆஸ்திரேலியா 2018>' எல்லை = '0' />
06:30 அடிலெய்ட் யுனைடெட் (ஒய்) - காம்ப்பெல்டவுன் சிட்டி எஸ்சி 3: 0 (1: 0)
ஆஸ்திரியா> 2. லீக் 2017/2018  Austria> 2. லீக் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
17:30 எஃப்சி வேக்கர் இன்ஸ்ப்ரக் - 1. வீனர் நியூஸ்டாடர் எஸ்சி 2: 0 (2: 0)
ஆஸ்திரியா> Regionalliga Ost 2017/2018  Austria> Regionalliga Ost 2017/2018>' border = '0' />
முதல் வியன்னா எஃப்சி - எஃப்சி அட்மிரா வேக்கர் (எ) ரத்து செய்யப்பட்டது.
15:00 எஸ்சி நியூசீட்ல் / பார்க்க 1919 - எஃப்சி ஸ்டாட்லாவ் 0: 2 (0: 1)
15:30 எஸ்.கே.என் செயின்ட் பால்டன் (எ) - ASK Ebreichsdorf 0: 1 (0: 0)
15:30 ASK-BSC ப்ரக் / லெய்தா - வியன்னா விளையாட்டுக் கழகம் 2: 1 (1: 0)
15:30 எஃப்.சி மார்ச்ஃபெல்ட் மான்ஸ்டோர்ஃப் - எஸ்.வி.செவ்சாட் 0: 1 (0: 1)
16:00 எஃப்.சி.எம் ட்ரைஸ்கிர்ச்சென் - எஸ்.வி.ஹார்ன் 0: 1 (0: 1)
18:30 எஸ்.கே.யூ ஆம்ஸ்டெட்டன் - ஆஸ்திரியா வியன்னா (எ) 3: 0 (0: 0)
ஆஸ்திரியா> பிராந்தியமல்லிகா மேற்கு (-2019) 2017/2018  Austria> Regionalliga West (-2019) 2017/2018>' border = '0' />
14:00 டி.எஸ்.வி செயின்ட் ஜோஹன் - எஸ்.சி.ஆர் அல்தாச் (ஏ) 1: 1 (1: 1)
14:00 எஃப்.சி கிட்ஸ்பெஹெல் - யு.எஸ்.கே மாக்சிமார்ட் அனிஃப் 0: 2 (0: 1)
16:00 எஃப்சி பின்ஸ்காவ் சால்பெல்டன் - எஸ்.வி.வால்ஸ்-கிரானோ 0: 4 (0: 3)
அஜர்பைஜான்> பிரீமியர் லீக் 2017/2018  Azerbaijan> பிரீமியர் லீக் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
14:00 கபாலா எஃப்.கே. - சும்காயிட் எஃப்.கே. 1: 1 (0: 0)
16:30 சபெயில் எஃப்சி - நெப்ட்சி பி.எஃப்.கே. 0: 2 (0: 0)
பெல்ஜியம்> முதல் பிரிவு A 2017/2018 Playoff I.  Belgium> முதல் பிரிவு A 2017/2018 Playoff I>' border = '0' />
மாலை ஐந்து மணி கிளப் ப்ரூஜ் கே.வி. - கே.ஆர்.சி ஜென்க் 1: 0 (0: 0)
பெல்ஜியம்> முதல் பிரிவு பி 2017/2018 பிரதிநிதி  Belgium> முதல் பிரிவு பி 2017/2018 பிரதிநிதி>' எல்லை = '0' />
15:00 யூனியன் செயின்ட் கில்லோயிஸ் - கே.எஸ்.வி ரோஸ்லேர் 0: 1 (0: 0)
பெல்ஜியம்> யூரோபா லீக் பிளேஆஃப்ஸ் 2017/2018  Belgium> யூரோபா லீக் ப்ளேஆஃப்ஸ் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
13:30 ராயல் ஆண்ட்வெர்ப் எஃப்சி - கே.வி ஆஸ்டென்ட் 3: 3 (1: 1)
பெல்ஜியம்> ரிசர்வ் புரோ லீக் 2017/2018 குழு 1  Belgium> ரிசர்வ் புரோ லீக் 2017/2018 குழு 1>' எல்லை = '0' />
18:30 விளையாட்டு லோகரன் II - ஸ்டாண்டர்ட் லீஜ் II 1: 2 (1: 2)
பெல்ஜியம்> ரிசர்வ் புரோ லீக் 2017/2018 குழு 2  Belgium> ரிசர்வ் புரோ லீக் 2017/2018 குழு 2>' எல்லை = '0' />
18:30 சிண்ட்-ட்ரூடென்ஸ் வி.வி II - வாஸ்லேண்ட்-பெவரன் II 6: 1 (4: 0)
19:00 கே.வி.கோர்ட்ரிக் II - ராயல் எக்செல் மவுஸ்கிரான் II 4: 1 (0: 0)
பொலிவியா> நிபுணத்துவ லீக் 2018 அபெர்டுரா  Bolivia> நிபுணத்துவ லீக் 2018 அபெர்டுரா>' எல்லை = '0' />
00:30 கிழக்கு எண்ணெய் - பூக்கும் 1: 2 (0: 0)
பல்கேரியா> பர்வா லிகா 2017/2018 ஆப்ஸ்டீக்> குழு பி  Bulgaria>குழு B பர்வ லிகா 2017/2018 Abstieg> குழு B' எல்லை = '0' />
18:00 செப்டம்பர் சோபியா - எட்டார் வெலிகோ டார்னோவோ 1: 0 (1: 0)
கொலம்பியா> முதல் ஒரு 2018 திறப்பு  Colombia> முதல் ஒரு 2018 திறப்பு>' எல்லை = '0' />
00:00 சுதந்திர மெடலின் - தேசபக்தர்கள் எஃப்.சி. 4: 1 (1: 0)
02:00 போயாகா சிகே - தேசிய தடகள 1: 1 (1: 1)
டென்மார்க்> சூப்பர்லிகா 2017/2018 வெளியேற்றம்  Denmark> சூப்பர்லிகா 2017/2018 வெளியேற்றம்>' எல்லை = '0' />
13:00 ஒடென்ஸ் பி.கே. - SønderjyskE 2: 1 (2: 0)
டென்மார்க்> சூப்பர்லிகா 2017/2018 சாம்பியன்ஷிப்  Denmark> சூப்பர்லிகா 2017/2018 சாம்பியன்ஷிப்>' எல்லை = '0' />
15:00 எஃப்சி கோபன்ஹேகன் - எஃப்சி நோர்ட்ஸ்ஜாலண்ட் 2: 1 (0: 1)
மாலை ஐந்து மணி ஆல்போர்க் பி.கே. - ப்ரூண்ட்பி IF 0: 3 (0: 3)
டென்மார்க்> 1. பிரிவு 2017/2018  Denmark> 1. பிரிவு 2017/2018>' எல்லை = '0' />
12:45 Esbjerg fB - Nykøbing FC 5: 2 (3: 1)
12:45 விபோர்க் எஃப்.எஃப் - எஃப்சி ரோஸ்கில்ட் 2: 0 (2: 0)
12:45 வென்டிசெல் எஃப்.எஃப் - முன்னோக்கி அமேஜர் 0: 0 (0: 0)
12:45 எஃப்சி ஃபிரடெரிசியா - பிராப்ராண்ட் IF 1: 1 (0: 0)
12:45 ஸ்கைவ் I. - திஸ்டட் எஃப்சி 1: 1 (1: 1)
12:45 HB Køge - வெஜ்லே பி.கே. 1: 1 (1: 1)
டென்மார்க்> 2. பிரிவு மேம்பாடு 2017/2018  Denmark> 2. பிரிவு மேம்பாடு 2017/2018>' எல்லை = '0' />
12:00 பி.கே.அவர்தா - ஸ்கோவ்ஷோவ் IF 3: 2 (1: 1)
12:30 கெல்லெரப் IF - நாஸ்ட்வெட் பி.கே. 2: 1 (0: 0)
13:00 பி.கே. மரியென்லிஸ்ட் - Hvidovre IF 1: 4 (0: 1)
14:00 பி.கே.பிரீம் கோபன்ஹேகன் - ரிங்க்காப்பிங் IF 1: 2 (1: 1)
14:00 கோல்டிங் IF - ஜாமர்பக்ட் எஃப்சி 1: 1 (0: 0)
14:00 எஃப்சி சிட்வெஸ்ட் 05 - மிடில்ஃபார்ட் போல்ட்க்ளப் 2: 2 (1: 1)
டென்மார்க்> 2. பிரிவு பிரதிநிதி 2017/2018  Denmark> 2. பிரிவு பிரதிநிதி 2017/2018>' எல்லை = '0' />
12:00 ஹெலரூப் I. - ஆர்ஹஸ் ஃப்ரீமட் 6: 1 (3: 0)
13:00 கால்பந்து எண்ணுங்கள் - ஏபி கிளாட்சாக்ஸ் 2: 2 (1: 2)
13:00 IF லைசெங் - தலம் IF 0: 2 (0: 1)
13:00 நாஸ்பி பி.கே. - ஹில்லெராட் ஜி.ஐ. 2: 1 (1: 0)
14:00 ப்ரூன்ஷாஜ் பி.கே. - வி.எஸ்.கே ஆர்ஹஸ் 1: 1 (0: 0)
15:30 பி .93 கோபன்ஹேகன் - ஓடர் ஐ.ஜி.எஃப் 1: 3 (0: 2)
ஈக்வடார்> சீரி ஒரு 2018 முதல் நிலை  Ecuador> சீரி ஏ 2018 முதல் நிலை>' எல்லை = '0' />
01:30 குவாயாகில் சிட்டி - ஆகாஸ் 2: 2 (1: 1)
எகிப்து> பிரீமியர்ஷிப் 2017/2018  Egypt> பிரீமியர்ஷிப் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
16:30 இஸ்மெய்லி - ஜமாலெக் 3: 1 (1: 1)
19:30 அல்-அஹ்லி - மிகவும் 2: 1 (0: 0)
இங்கிலாந்து> சாம்பியன்ஷிப் 2017/2018  England> சாம்பியன்ஷிப் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
12:45 பிரஸ்டன் நார்த் எண்ட் - டெர்பி கவுண்டி 0: 1 (0: 0)
15:00 பிரிஸ்டல் சிட்டி - ப்ரெண்ட்ஃபோர்ட் எஃப்சி 0: 1 (0: 0)
15:00 பர்டன் ஆல்பியன் - மிடில்ஸ்பரோ எஃப்சி 1: 1 (1: 0)
15:00 இப்ஸ்விச் டவுன் - மில்வால் எஃப்சி 2: 2 (0: 1)
15:00 குயின்ஸ் பார்க் ரேஞ்சர்ஸ் - நார்விச் சிட்டி 4: 1 (1: 1)
15:00 சுந்தர்லேண்ட் ஏ.எஃப்.சி. - ஷெஃபீல்ட் புதன்கிழமை 1: 3 (0: 0)
19:45 ஷெஃபீல்ட் யுனைடெட் - கார்டிஃப் நகரம் 1: 1 (1: 0)
இங்கிலாந்து> லீக் ஒன் 2017/2018  England> லீக் ஒன் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
15:00 சார்ல்டன் தடகள - ரோதர்ஹாம் யுனைடெட் 3: 1 (1: 0)
15:00 ஃப்ளீட்வுட் டவுன் - பிரிஸ்டல் ரோவர்ஸ் 2: 0 (0: 0)
15:00 மில்டன் கெய்ன்ஸ் டான்ஸ் - பிளாக்பர்ன் ரோவர்ஸ் 1: 2 (0: 2)
15:00 ஓல்ட்ஹாம் தடகள - பிளாக்பூல் எஃப்சி 2: 1 (0: 1)
15:00 பீட்டர்பரோ யுனைடெட் - நார்தாம்ப்டன் டவுன் 2: 0 (2: 0)
15:00 ஷ்ரூஸ்பரி டவுன் - ஆக்ஸ்போர்டு யுனைடெட் 3: 2 (1: 0)
15:00 சவுத்ஹெண்ட் யுனைடெட் - கில்லிங்ஹாம் எஃப்சி 4: 0 (4: 0)
17:30 போர்ட்ஸ்மவுத் எஃப்சி - விகன் தடகள 2: 1 (1: 0)
இங்கிலாந்து> லீக் இரண்டு 2017/2018  England> லீக் இரண்டு 2017/2018>' எல்லை = '0' />
15:00 அக்ரிங்டன் ஸ்டான்லி - நோட்ஸ் கவுண்டி 1: 0 (1: 0)
15:00 கார்லிஸ்ல் யுனைடெட் - லிங்கன் சிட்டி 0: 1 (0: 1)
15:00 கோவென்ட்ரி சிட்டி - யியோவில் டவுன் 2: 6 (0: 3)
15:00 கிராலி டவுன் - ஸ்விண்டன் டவுன் 1: 1 (1: 0)
15:00 க்ரீவ் அலெக்ஸாண்ட்ரா - போர்ட் வேல் எஃப்சி 2: 2 (1: 1)
15:00 எக்ஸிடெர் சிட்டி - செல்டென்ஹாம் டவுன் 2: 1 (1: 1)
15:00 வன பசுமை ரோவர்கள் - கொல்செஸ்டர் யுனைடெட் 1: 2 (1: 1)
15:00 லூடன் டவுன் - மான்ஸ்ஃபீல்ட் டவுன் 2: 1 (0: 1)
15:00 ஸ்டீவனேஜ் எஃப்சி - பார்னெட் எஃப்சி 4: 1 (1: 0)
15:00 வைகோம்பே வாண்டரர்ஸ் - கிரிம்ஸ்பி டவுன் 2: 1 (0: 1)
இங்கிலாந்து> தேசிய லீக் 2017/2018  England> நேஷனல் லீக் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
15:00 ஆல்டர்ஷாட் டவுன் - ஈஸ்ட்லீ எஃப்.சி. 0: 2 (0: 1)
15:00 டாகென்ஹாம் & ரெட் பிரிட்ஜ் - மைட்ஸ்டோன் யுனைடெட் 2: 1 (1: 0)
15:00 எப்ஸ்ப்ளீட் யுனைடெட் - டோவர் தடகள 2: 1 (0: 0)
15:00 ஹார்ட்ல்புல் யுனைடெட் - குய்ஸ்லி ஏ.எஃப்.சி. 0: 1 (0: 0)
15:00 மேக்கல்ஸ்ஃபீல்ட் டவுன் - செஸ்டர் எஃப்சி 1: 0 (0: 0)
15:00 சுட்டன் யுனைடெட் - ப்ரோம்லி எஃப்சி 0: 3 (0: 2)
15:00 டொர்குவே யுனைடெட் - விழிப்புணர்வு எஃப்.சி. 2: 1 (1: 0)
15:00 ரெக்ஸ்ஹாம் ஏ.எஃப்.சி. - போரேஹாம் உட் 0: 1 (0: 1)
இங்கிலாந்து> யு 23 பிரீமியர் லீக் டிவ். 2 2017/2018  England> யு 23 பிரீமியர் லீக் டிவ். 2 2017/2018> 'எல்லை =' 0 '/>
13:00 ஸ்டோக் சிட்டி யு 23 - ஆஸ்டன் வில்லா யு 23 1: 3 (1: 3)
பரோயே தீவுகள்> எஃபோடில்டின் 2018  Faroe Islands> எஃபோடில்டின் 2018>' எல்லை = '0' />
15:00 07 மேற்கு - ஈபி / ஸ்ட்ரீம் 0: 3 (0: 3)
15:00 பி 36 டார்ஷவன் - எச்.பி.தர்ஷவன் 1: 1 (1: 0)
15:00 TB Tvøroyri / FC Suðuroy / Royn - KÍ Klaksvík 0: 1 (0: 1)
மாலை ஐந்து மணி வைக்கிங் - NSÍ Runavík 1: 2 (0: 2)
17:15 ஏபி ஆர்கீர் - அளவு IF 0: 2 (0: 2)
பின்லாந்து> சுமன் கோப்பை 2018> அரையிறுதி  Finland>அரையிறுதி பின்னிஷ் கோப்பை 2018> அரையிறுதி' எல்லை = '0' />
16:30 எச்.ஜே.கே ஹெல்சிங்கி - எஃப்சி ஹொன்கா 2: 1 (1: 0)
பிரான்ஸ்> லிக் 2 2017/2018  France> Ligue 2 2017/2018>' border = '0' />
19:45 ஆர்.சி லென்ஸ் - எல்.பி. சாட்டாரூக்ஸ் 2: 1 (1: 0)
ஜெர்மனி> 2 வது பன்டெஸ்லிகா 2017/2018  Germany> 2. பன்டெஸ்லிகா 2017/2018>' எல்லை = '0' />
19:30 எஸ்.வி.டார்ம்ஸ்டாட் 98 - பார்ச்சூனா டசெல்டோர்ஃப் 1: 0 (1: 0)
ஜெர்மனி> Regionalliga Nord 2017/2018  Germany> Regionalliga Nord 2017/2018>' border = '0' />
13:00 ஜெர்மானியா எஜெஸ்டோர்ஃப் / லாங்கிரெடர் - வாக்களிப்பு ஃப்ளென்ஸ்பர்க் 08 0: 1 (0: 0)
13:00 வி.எஃப்.பி ஓல்டன்பர்க் - ஆல்டோனா 93 1: 0 (1: 0)
13:00 ஐன்ட்ராச் நார்டர்ஸ்டெட் - டி.எஸ்.வி ஹாவல்ஸ் 3: 2 (1: 1)
14:00 கருப்பு மற்றும் வெள்ளை ரெஹ்டன் - வி.எஃப்.வி ஹில்டெஷெய்ம் 6: 1 (1: 1)
ஜெர்மனி> பிராந்தியமல்லிகா மேற்கு 2017/2018  Germany> Regionalliga West 2017/2018>' border = '0' />
12:00 ரோட்-வீஸ் ஓபர்ஹவுசென் - வுப்பர்டல் எஸ்.வி. 1: 1 (0: 0)
ஜெர்மனி> Regionalliga Sdwest 2017/2018  Germany> Regionalliga Südwest 2017/2018>' border = '0' />
19:15 கிக்கர்ஸ் ஆஃபென்பாக் - டூஸ் கோப்லென்ஸ் 2: 3 (1: 1)
ஜெர்மனி> Regionalliga Bayern 2017/2018  Germany> Regionalliga Bayern 2017/2018>' border = '0' />
13:00 எஸ்.வி.சிலிகன்போர்டன் - வி.எஃப்.ஆர் 0: 2 (0: 1)
13:00 டி.எஸ்.வி 1860 ரோசன்ஹெய்ம் - VfB Eichstätt 2: 2 (2: 1)
13:00 எஸ்.வி. ஷால்டிங்-ஹெய்னிங் - 1. எஃப்சி ஸ்வீன்ஃபர்ட் 05 1: 2 (0: 1)
ஜெர்மனி> பேயர்ன்லிகா நோர்ட் 2017/2018  Germany> பேயர்ன்லிகா நோர்ட் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
14:00 எஃப்சி அம்பெர்க் - டி.எஸ்.வி ஆப்ஸ்டாட் 0: 5 (0: 3)
14:00 டி.ஜே.கே அம்மர்தால் - எஸ்.வி. எர்லன்பாக் 4: 1 (2: 0)
15:00 டி.எஸ்.வி க்ரோஸ்பார்டோர்ஃப் - SpVgg பேயர்ன் ஹோஃப் 0: 1 (0: 0)
14:00 SpVgg Ansbach - SpVgg Weiden 2: 1 (1: 1)
15:00 விக்டோரியா அஷாஃபென்பர்க் - எஃப்.எஸ்.வி எர்லாங்கன்-ப்ரக் 5: 0 (2: 0)
13:00 1. எஃப்சி மணல் - வோர்ஸ்பர்கர் எஃப்.வி. 1: 1 (1: 1)
ஜெர்மனி> பேயர்ன்லிகா சாட் 2017/2018  Germany> பேயர்ன்லிகா சாட் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
13:00 டி.எஸ்.வி ஸ்வாப்மன்சென் - டி.எஸ்.வி கோர்ன்பர்க் 6: 0 (2: 0)
13:00 SpVgg ஹான்கோஃபென்-ஹெயிலிங் - டி.எஸ்.வி ஸ்வாபென் ஆக்ஸ்பர்க் 1: 0 (0: 0)
13:00 எஸ்.வி. கிர்ச்சான்சரிங் - எஸ்.வி.ஹெய்ம்ஸ்டெட்டன் 0: 3 (0: 2)
16:00 எஸ்.பி.சீம்காவ் ட்ரான்ஸ்டீன் - ஏ.எஸ்.வி நியூமார்க் 5: 0 (2: 0)
13:00 எஃப்சி இஸ்மானிங் - டி.ஜே.கே வில்சிங் 0: 3 (0: 1)
13:00 டி.எஸ்.வி 1865 டச்சாவ் - TuS Holzkirchen 1: 1 (0: 0)
ஜெர்மனி> ப்ரெமன் லீக் 2017/2018  Germany> ப்ரெமன் லீக் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
14:00 டி.எஸ்.வி க்ரோலண்ட் - பி.டி.எஸ் நியூஸ்டாட் 0: 1 (0: 0)
ஜெர்மனி> ஹெசென்லிகா 2017/2018  Germany> ஹெசென்லிகா 2017/2018>' எல்லை = '0' />
14:00 போருசியா ஃபுல்டா - ஹெஸன் ட்ரீச் 0: 4 (0: 1)
14:00 பவேரியா அல்செனாவ் - எஸ்.வி.ரோட்-வெயிஸ் ஹடமர் 1: 1 (1: 0)
14:00 எஃப்சி எடர்பெர்க்லேண்ட் - டி.எஸ்.வி லெஹ்னர்ஸ் 1: 0 (0: 0)
14:00 SpVgg Neu-Isenburg - எஸ்சி டியூடோனியா வாட்ஸென்போர்ன்-ஸ்டீன்பர்க் 0: 4 (0: 2)
ஜெர்மனி> ஓபெர்லிகா நைடர்சாக்ஸன் 2017/2018  Germany> ஓபெர்லிகா நைடர்சாக்ஸன் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
14:00 எம்டிவி கிஃபோர்ன் - ஹீஸ்லிங்கர் எஸ்.சி. 1: 1 (0: 0)
13:00 காசநோய் உபுசென் - கான்கார்ட் நார்தெய்ம் 2: 0 (0: 0)
14:00 அட்லஸ் டெல்மென்ஹோர்ஸ்ட் - எஸ்.எஸ்.வி வோர்ஸ்பெல்ட் 1: 1 (0: 1)
15:00 எம்டிவி ஐன்ட்ராச் செல்லே - டூஸ் சுலிங்கன் 2: 2 (1: 0)
14:00 பி.வி. க்ளோபன்பர்க் - யு.எஸ்.ஐ. லூபோ-மார்டினி 0: 1 (0: 0)
ஜெர்மனி> ஓபெர்லிகா பேடன்-வூர்ட்டம்பேர்க் 2017/2018  Germany> ஓபெர்லிகா பேடன்-வூர்ட்டம்பேர்க் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
14:00 எஸ்.வி ஸ்பீல்பெர்க் - டி.எஸ்.ஜி பாலிங்கன் 0: 3 (0: 1)
14:00 எஸ்.எஸ்.வி ரூட்லிங்கன் - FSV 08 பிசிங்கன் 3: 2 (1: 1)
ஜெர்மனி> ஓபெர்லிகா ஹாம்பர்க் 2017/2018  Germany> ஓபெர்லிகா ஹாம்பர்க் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
13:00 டி.எஸ்.வி புச்சோல்ஸ் 08 - எஸ்.வி.ருகன்பெர்கன் 4: 0 (0: 0)
13:30 எஃப்சி துருக்கி - எஸ்சி காண்டோர் ஹாம்பர்க் 0: 1 (0: 0)
14:00 வி.எஃப்.எல் பின்னெர்க் - FC Sderelbe 2: 1 (0: 1)
14:00 TuS Osdorf - WTSV கான்கார்டியா 4: 1 (2: 0)
12:00 TuS Dassendorf - வெட்லர் டி.எஸ்.வி. 1: 0 (1: 0)
13:00 Niendorfer TSV - எச்.எஸ்.வி பார்ம்பெக்-உஹ்லன்ஹோர்ஸ்ட் 3: 2 (1: 1)
ஜெர்மனி> ஓபெர்லிகா மிட்டல்ரெய்ன் 2017/2018  Germany> ஓபெர்லிகா மிட்டல்ரெய்ன் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
14:00 எஸ்.வி. பெர்கிச் கிளாட்பாக் 09 - எஃப்சி ஹென்னெஃப் 05 2: 1 (0: 1)
14:00 எஸ்.வி பிரிட்டிஷ் - VfL Alfter 1: 1 (1: 1)
14:00 விக்டோரியா அர்னால்ட்ஸ்வீலர் - எஃப்.சி பெஷ் 1956 5: 1 (1: 0)
14:00 போருசியா ஃப்ரியால்டன்ஹோவன் - யூஸ்கிர்சனர் டி.எஸ்.சி. 1: 4 (1: 1)
14:00 எஃப்சி ஹார்ட் - எஸ்.எஸ்.வி மெர்டன் 6: 1 (2: 1)
14:15 ப்ளூ-வீஸ் ஃப்ரைஸ்டோர்ஃப் - வி.எஃப்.எல் 08 விச்சல் 2: 2 (0: 0)
14:15 சீக்பர்கர் எஸ்.வி 04 - Spvg வெஸ்லிங்-உர்பெல்ட் 3: 1 (0: 1)
14:30 ஹிலால் மரோக் பெர்கெய்ம் - டிவி ஹெர்கன்ராத் 0: 4 (0: 3)
ஜெர்மனி> ஓபெர்லிகா நைடர்ஹெய்ன் 2017/2018  Germany> ஓபெர்லிகா நைடர்ஹெய்ன் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
14:00 க்ரோனன்பெர்கர் எஸ்.சி. - வி.எஃப்.பி ஸ்பெல்டார்ஃப் 0: 6 (0: 2)
15:00 எஃப்.எஸ்.வி வோஹ்விங்கெல் - ஜெர்மானியா ரேடிங்கன் 04/19 0: 3 (0: 0)
14:00 1. எஃப்சி மோன்ஹெய்ம் - வி.எஃப்.பி 03 ஹில்டன் 6: 2 (3: 1)
14:00 எஸ்.எஸ்.வி.ஜி வெல்பர்ட் - ஸ்போர்ட்ஃப்ரூண்டே பாம்பெர்க் 1: 3 (0: 0)
ஜெர்மனி> ஓபெர்லிகா NOFV-Nord 2017/2018  Germany> ஓபெர்லிகா NOFV-Nord 2017/2018>' border = '0' />
13:00 பிராண்டன்பர்கர் எஸ்சி சாட் - எஸ்.வி.அல்ட்லெடெஸ்டோர்ஃப் 1: 1 (0: 0)
ஜெர்மனி> ஓபெர்லிகா NOFV-Süd 2017/2018  Germany> Oberliga NOFV-Süd 2017/2018>' border = '0' />
13:00 பிஸ்கோஃப்ஸ்வெர்டெர் எஃப்.வி. - எஃப்.எஸ்.வி பார்லேபென் 6: 0 (3: 0)
13:00 இன்டர் லீப்ஜிக் - எஸ்.வி 1899 மெர்சர்பர்க் 1: 0 (0: 0)
13:00 வி.எஃப்.எல் ஹால் 96 - பி.எஸ்.ஜி விஸ்மட் ஜெரா 1: 3 (0: 1)
13:00 VfB 1921 Krieschow - 1. எஃப்சி லோக் ஸ்டெண்டல் 4: 1 (1: 0)
ஜெர்மனி> ஓபெர்லிகா வெஸ்ட்பாலன் 2017/2018  Germany> ஓபெர்லிகா வெஸ்ட்பாலன் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
எஸ்.சி.ஹாசல் - சுத்தி SpVg dnp
டி.எஸ்.வி மார்ல்-ஹோல்ஸ் - ஆர்மீனியா பீல்ஃபெல்ட் II dnp
14:00 எஸ்.வி.லிப்ஸ்டாட் 08 - எஃப்.சி. ப்ரூன்னிங்ஹவுசென் 1: 2 (0: 1)
14:00 TuS Ennepetal - எஸ்சி பேடர்போர்ன் 07 II 1: 4 (0: 1)
14:00 TSG Sprockhövel - FCE ரைன் 1: 4 (0: 1)
14:00 சிவப்பு மற்றும் வெள்ளை awls - விளையாட்டு ரசிகர்களின் வெற்றிகள் 5: 1 (3: 1)
14:00 எஃப்சி ஷால்கே 04 II - 1. எஃப்சி கான்-மரியன்போர்ன் 2: 0 (0: 0)
14:00 ASC 09 டார்ட்மண்ட் - TuS Haltern 3: 1 (2: 0)
16:00 வெஸ்ட்பாலியா ஹெர்ன் - FC கோட்டர்ஸ்லோ 3: 1 (2: 1)
ஜெர்மனி> ஷெல்ஸ்விக்-ஹால்ஸ்டீன் லீக் 2017/2018  Germany> ஷெல்ஸ்விக்-ஹால்ஸ்டீன் லீக் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
13:00 ஹைடர் எஸ்.வி. - எஸ்.வி. மரண புலம் 1: 1 (0: 0)
13:00 டி.எஸ்.பி ஃப்ளென்ஸ்பர்க் - டி.எஸ்.வி ஷில்க்சி 2: 0 (1: 0)
13:00 வாக்களிப்பு ஃப்ளென்ஸ்பர்க் 08 II - வி.எஃப்.ஆர் நியூமன்ஸ்டர் 1: 0 (0: 0)
13:00 டி.எஸ்.வி ப்ரீட்ரிச்ஸ்பெர்க்-பஸ்டோர்ஃப் - TSV Lägerdorf 1: 1 (1: 0)
14:00 எஸ்.வி.பிரைஸ்லேண்ட் 03 - பி.எஸ்.வி யூனியன் நியூமன்ஸ்டர் 1: 2 (1: 1)
14:00 டி.எஸ்.வி வான்கெண்டோர்ஃப் - எஸ்.வி. ஐச்சீட் 1: 3 (0: 1)
ஜெர்மனி> இளைஞர் பன்டெஸ்லிகா மேற்கு 2017/2018  Germany> இளைஞர் பன்டெஸ்லிகா மேற்கு 2017/2018>' எல்லை = '0' />
11:30 பார்ச்சூனா கொலோன் - எஸ்சி பேடர்போர்ன் 07 2: 3 (1: 0)
ஜெர்மனி> இளைஞர் பன்டெஸ்லிகா தெற்கு / தென்மேற்கு 2017/2018  Germany> இளைஞர் பன்டெஸ்லிகா தெற்கு / தென்மேற்கு 2017/2018>' எல்லை = '0' />
10:00 SpVgg Unterhaching - 1. FSV Mainz 05 2: 4 (0: 4)
ஜிப்ரால்டர்> பிரீமியர் பிரிவு 2017/2018  Gibraltar> பிரீமியர் பிரிவு 2017/2018>' எல்லை = '0' />
11:00 ஜிப்ரால்டர் பீனிக்ஸ் - ஜிப்ரால்டர் யுனைடெட் எஃப்சி 0: 1 (0: 1)
கிரீஸ்> சூப்பர் லீக் 2017/2018  Greece> சூப்பர் லீக் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
17:30 அஸ்டெராஸ் டிரிபோலிஸ் - பிளாட்டானியாஸ் சேனியன் 4: 0 (1: 0)
ஹாங்காங்> பிரீமியர் லீக் 2017/2018  Hong Kong> பிரீமியர் லீக் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
07:30 டாய் போ எஃப்சி - கிழக்கு எஸ்.சி. 1: 0 (1: 0)
இந்தியா> ஏஐஎஃப்எஃப் சூப்பர் கோப்பை 2018> 16 வது சுற்று  India>சுற்று 16 AIFF சூப்பர் கோப்பை 2018> சுற்று 16' எல்லை = '0' />
15:30 மினெர்வா பஞ்சாப் எஃப்சி - ஜாம்ஷெட்பூர் எஃப்சி 4: 5 pso
இந்தோனேசியா> லிகா 1 2018  Indonesia> லீக் 1 2018>' எல்லை = '0' />
09:30 மித்ரா குகர் - புசமேனியா போர்னியோ 0: 1 (0: 0)
12:30 PS-STRIP - மதுரா யுனைடெட் எஃப்சி 1: 0 (1: 0)
அயர்லாந்து> லீக் கோப்பை 2018> 16 வது சுற்று  Ireland>சுற்று 16 லீக் கோப்பை 2018> சுற்று 16' எல்லை = '0' />
15:00 போஹேமியன் எஃப்சி - யு.சி. டப்ளின் 5: 3 (0: 2, 2: 2, 2: 2) pso
மாலை ஐந்து மணி ஹார்ப்ஸைக் கண்டுபிடி - டெர்ரி சிட்டி 1: 2 (1: 1)
மாலை ஐந்து மணி கால்வே யுனைடெட் - ஸ்லிகோ ரோவர்ஸ் 0: 1 (0: 0)
இத்தாலி> சீரி பி 2017/2018  Italy> சீரி பி 2017/2018>' எல்லை = '0' />
11:30 ஃபோகியா கால்பந்து - எம்போலி எஃப்சி 0: 3 (0: 1)
14:00 யு.எஸ் அவெல்லினோ - எஃப்சி பாரி 1908 1: 2 (1: 0)
16:30 கார்பி எஃப்சி - வெனிசியா எஃப்சி 0: 0 (0: 0)
19:30 பர்மா கால்சியோ 1913 - யு.எஸ். பலேர்மோ 3: 2 (2: 0)
இத்தாலி> சீரி சி குழு பி 2017/2018  Italy> சீரி சி குழு பி 2017/2018>' எல்லை = '0' />
14:00 ஏ.சி. ரெஜியானா - FC Sdtirol 2: 1 (1: 0)
ஜமைக்கா> நேஷனல் பிரீமியர் லீக் 2017/2018 பிளேஆஃப்> 1. சுற்று  Jamaica>1. சுற்று தேசிய பிரீமியர் லீக் 2017/2018 ப்ளேஆஃப்> 1. சுற்று' எல்லை = '0' />
00:00 காவலியர் எஃப்சி - டிவோலி தோட்டங்கள் 0: 0 (0: 0)
மெக்சிகோ> முதல் பிரிவு 2017/2018 கிளாசுரா  Mexico> முதல் பிரிவு 2017/2018 கிளாசுரா>' எல்லை = '0' />
00:00 சிடி வெராக்ரூஸ் - கிளப் டிஜுவானா 1: 0 (1: 0)
மெக்சிகோ> விளம்பர பிரீமியர் 2017/2018 நிறைவு  Mexico> பிரீமியர் டி அசென்சோ 2017/2018 கிளாசுரா>' எல்லை = '0' />
23:00 UCOL கிளிகள் - டெபோர்டிவோ குவாடலஜாரா II 1: 1
மொராக்கோ> போடோலா புரோ 1 2017/2018  Morocco> போடோலா புரோ 1 2017/2018>' எல்லை = '0' />
மாலை ஐந்து மணி சி.ஆர் அல் ஹோசிமா - டெட்டோவானின் மொக்ரெப் 0: 2 (0: 2)
19:00 ஆர்.எஸ். பெர்கேன் - டிஃபா டி ஜாடிடா 0: 0 (0: 0)
19:00 ஆர்.ஏ.சி காசாபிளாங்கா - வைடாட் ஏ.சி. 0: 1 (0: 0)
நெதர்லாந்து> முதல் பிரிவு 2017/2018  Netherlands> Eerste Divisie 2017/2018>' border = '0' />
13:30 எஸ்சி கம்பூர் - எஃப்சி ஐன்ட்ஹோவன் 3: 2 (0: 1)
13:30 எஃப்சி உட்ரெக்ட் (ஜே) - ஈகிள்ஸுக்கு முன்னால் செல்லுங்கள் 1: 0 (0: 0)
13:30 எஃப்சி வோலெண்டம் - AZ அல்க்மார் (ஜே) 4: 1 (1: 1)
13:30 எஃப்சி டார்ட்ரெக்ட் - இளம் அஜாக்ஸ் 2: 3 (1: 2)
13:30 ஆர்.கே.சி வால்விஜ் - அல்மேர் சிட்டி எஃப்சி 0: 4 (0: 2)
13:30 இளம் பி.எஸ்.வி. - எஃப்சி ஓஸ் 5: 1 (2: 1)
13:30 எம்.வி.வி. - எஃப்சி எம்மென் 0: 1 (0: 1)
13:30 பார்ச்சூன் சிட்டார்ட் - ஹெல்மண்ட் விளையாட்டு 3: 0 (2: 0)
13:30 டி கிராஃப்ஷாப் - எஃப்சி டென் போஷ் 2: 1 (2: 1)
13:30 என்.இ.சி நிஜ்மெகன் - எஸ்சி டெல்ஸ்டார் 3: 0 (2: 0)
நெதர்லாந்து> இரண்டாம் பிரிவு 2017/2018  Netherlands> இரண்டாவது பிரிவு 2017/2018>' எல்லை = '0' />
13:30 தி ட்ரெஃபர்ஸ் - கோசாக் பாய்ஸ் 1: 1 (0: 1)
14:30 HHC ஹார்டன்பெர்க் - IJsselmeer பறவைகள் 0: 0 (0: 0)
மாலை ஐந்து மணி ரிஜ்ன்ஸ்பர்க் பாய்ஸ் - எஃப்சி லிண்டன் 2: 0 (1: 0)
13:30 அகில்லெஸ்'29 - ஏ.எஸ்.வி டி டிஜ்க் 0: 5 (0: 1)
14:30 பி.வி.வி பரேண்ட்ரெச் - ஸ்பார்டா ரோட்டர்டாம் (ஜே) 2: 2 (1: 1)
14:30 ராயல் எச்.எஃப்.சி. - எக்செல்சியர் மாஸ்லூயிஸ் 0: 0 (0: 0)
நெதர்லாந்து> மூன்றாம் பிரிவு சனிக்கிழமை 2017/2018  Netherlands> மூன்றாம் பிரிவு சனிக்கிழமை 2017/2018>' எல்லை = '0' />
13:30 இளம் எஃப்சி ட்வென்டே - ஹர்கேமஸ் பாய்ஸ் 0: 1 (0: 0)
13:30 ஏ.சி.வி அசென் - எஃப்சி க்ரோனிங்கன் (ஜே) 1: 3 (0: 3)
13:30 மாக்ரெப் '90 - DVS'33 1: 7 (0: 5)
14:30 வி.வி.பெபெல் - எஸ்.வி. ஸ்பாகன்பர்க் 1: 2 (1: 0)
13:30 வி.வி ஸ்பிஜ்கெனிஸ் - ONS ஸ்னீக் 3: 0 (1: 0)
நெதர்லாந்து> மூன்றாம் பிரிவு ஞாயிற்றுக்கிழமை 2017/2018  Netherlands> மூன்றாம் பிரிவு ஞாயிற்றுக்கிழமை 2017/2018>' எல்லை = '0' />
13:00 யு.எஸ்.வி ஹெர்குலஸ் - விரைவு ஹேக் 1: 1 (0: 0)
13:30 வி.வி யு.என்.ஏ / பிரின்வாஸ்ட் - ADO '20 4: 2 (0: 1)
நோர்வே> எலைட்செரியன் 2018  Norway> Eliteserien 2018>' border = '0' />
மாலை ஐந்து மணி FK போடோ / கிளிமட் - எஃப்.கே.ஹாக்சுண்ட் 0: 3 (0: 2)
மாலை ஐந்து மணி நான் ஆரம்பிக்கிறேன் - சாண்டெஃப்ஜோர்ட் கால்பந்து 1: 4 (1: 1)
மாலை ஐந்து மணி கிறிஸ்டியன்சுண்ட் பி.கே. - லில்லெஸ்ட்ரோம் எஸ்.கே. 2: 1 (0: 1)
மாலை ஐந்து மணி மோல்ட் எஃப்.கே. - Tromsø IL 2: 1 (2: 1)
மாலை ஐந்து மணி ரன்ஹெய்ம் ஐ.எல் - ஸ்டாபக் IF 4: 1 (2: 0)
மாலை ஐந்து மணி சர்ப்ஸ்போர்க் 08 - வலெரெங்கா IF 3: 0 (1: 0)
மாலை ஐந்து மணி ஸ்ட்ரோம்ஸ்காட்ஸெட் IF - எஸ்.கே.பிரான் 1: 1 (0: 0)
19:00 முரண்பாடுகள் பி.கே. - ரோசன்போர்க் பி.கே. 1: 1 (0: 0)
நோர்வே> 1 வது பிரிவு 2018  Norway> 1 வது பிரிவு 2018>' எல்லை = '0' />
14:00 Ane சேன் கால்பந்து - கூடு-சோத்ரா 3: 1 (1: 1)
மாலை ஐந்து மணி கொங்ஸ்விங்கர் ஐ.எல் - வைக்கிங் எஃப்.கே. 0: 2 (0: 1)
மாலை ஐந்து மணி Mjøndalen IF - ஃப்ளோர் எஸ்.கே. 1: 1 (1: 1)
மாலை ஐந்து மணி நோடோடன் எஃப்.கே. - லெவஞ்சர் எஃப்.கே. 1: 1 (0: 1)
மாலை ஐந்து மணி சாண்ட்னெஸ் உல்ஃப் - ஸ்ட்ரம்மென் IF 2: 1 (0: 0)
மாலை ஐந்து மணி உல்லென்சேக்கர் / கிசா ஐ.எல் - ஹமர்கமெரடேன் 1: 1 (0: 0)
பராகுவே> முதல் பிரிவு 2018 அபெர்டுரா  Paraguay> முதல் பிரிவு 2018 அபெர்டுரா>' எல்லை = '0' />
00:15 ஜெனரல் டயஸ் - அமெரிக்காவின் சூரியன் 1: 1 (1: 0)
23:30 ஸ்போர்டிவோ லுகுவோ - பிப்ரவரி 3 1: 1 (1: 0)
போலந்து> எக்ஸ்ட்ராக்லாசா 2017/2018  Poland> எக்ஸ்ட்ராக்லாசா 2017/2018>' எல்லை = '0' />
14:30 விஸ்ஸா பியோக் - பியாஸ்ட் கிளிவிஸ் 1: 0 (0: 0)
14:30 ஜாகபி லூபின் - ஜாகெல்லோனியா பியாஸ்டாக் 1: 0 (1: 0)
மாலை ஐந்து மணி போகோன் ஸ்ஸ்கெசின் - ஸ்லாஸ்க் வ்ரோக்லா 3: 2 (1: 0)
மாலை ஐந்து மணி விஸ்லா கிராகோவ் - லெக் போஸ்னன் 1: 3 (1: 1)
போர்ச்சுகல்> பிரீமியர் லீக் 2017/2018  Portugal> பிரீமியர் லீக் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
20:00 தி பெலன்சென்ஸ் - எஃப்சி போர்டோ 2: 0 (1: 0)
ருமேனியா> லிகா 1 2017/2018 பிரதிநிதி  Romania> லிகா 1 2017/2018 பிரதிநிதி>' எல்லை = '0' />
18:45 ஏ.சி.எஸ் பாலி திமினோரா - செப்சிஸ் ஓ.எஸ்.கே. 2: 2 (1: 0)
ஸ்பெயின்> முதல் பிரிவு 2017/2018  Spain> முதல் பிரிவு 2017/2018>' எல்லை = '0' />
20:00 கெட்டாஃப் சி.எஃப் - உண்மையான பெட்டிஸ் 0: 1 (0: 0)
ஸ்வீடன்> ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் 2018  Sweden> ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் 2018>' எல்லை = '0' />
14:00 ஏ.ஐ.கே.சோல்னா - டல்கர்ட் எஃப்.எஃப் 2: 0 (1: 0)
14:00 IFK நோர்கோப்பிங் - IF ப்ரோமபோஜ்கர்ணா 2: 1 (1: 0)
16:30 எல்ஃப்ஸ்போர்க் - மால்மா எஃப்.எஃப் 1: 2 (1: 2)
16:30 GIF சுண்ட்ஸ்வால் - Örebro எஸ்.கே. 0: 0 (0: 0)
சுவீடன்> சூப்பரெட்டன் 2018  Sweden> சூப்பரெட்டன் 2018>' எல்லை = '0' />
14:00 நான் ஃப்ரீஜ் - நோர்பி IF 2: 2 (2: 1)
14:00 Gefle IF - IFK வர்ணமோ 2: 1 (0: 0)
சுவிட்சர்லாந்து> சூப்பர் லீக் 2017/2018  Switzerland> சூப்பர் லீக் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
15:00 எஃப்சி லொசேன்-விளையாட்டு - எஃப்சி லுகானோ 2: 1 (1: 1)
15:00 FC Luzern - எஃப்சி செயின்ட் கேலன் 3: 1 (3: 0)
15:00 பி.எஸ்.சி யங் பாய்ஸ் - எஃப்சி பாசல் 2: 2 (1: 1)
சுவிட்சர்லாந்து> சேலஞ்ச் லீக் 2017/2018  Switzerland> சவால் லீக் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
15:00 எஃப்சி ஆராவ் - எஃப்சி வின்டர்தர் 2: 1 (1: 1)
15:00 எஃப்சி சியாசோ - எஃப்சி வாடுஸ் 1: 6 (0: 2)
15:00 செர்வெட் ஜெனீவா - எஃப்சி வில் 1900 1: 1 (1: 1)
துருக்கி> SüperLig 2017/2018  Turkey> சூப்பர்லிக் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
18:00 கெய்செரிஸ்போர் - ஃபெனர்பாஸ் 0: 5 (0: 3)
துருக்கி> 1. லிக் 2017/2018  Turkey> 1. லிக் 2017/2018>' எல்லை = '0' />
16:00 காசிசீர் காசியான்டெப் எஃப்.கே. - அதனா டெமிர்ஸ்போர் 1: 0 (0: 0)
16:00 அதனாஸ்போர் - சாம்சன்ஸ்போர் 2: 1 (0: 0)
வெனிசுலா> முதல் பிரிவு 2018 அபெர்டுரா  Venezuela> முதல் பிரிவு 2018 அபெர்டுரா>' எல்லை = '0' />
20:30 தடகள வெனிசுலா - புவேர்ட்டோ காபெல்லோ அகாடமி 1: 0 (0: 0)
20:30 கராகஸைச் சேர்ந்த மாணவர்கள் - அரகுவா எஃப்சி 1: 1 (0: 0)