| CAF> CAF சாம்பியன்ஸ் லீக் 2020/2021> குழு B. | CAF சாம்பியன்ஸ் லீக் 2020/2021> குழு B' எல்லை = '0' /> |
19:00 | சி.ஆர் பெலூயிஸ்டாட் | - | அல் ஹிலால் ஓம்துர்மன் | -: - | |
| CAF> U20 ஆப்பிரிக்கா கோப்பை 2021 ம ure ரெட்டானியன்> மூன்றாம் இடம் | யு 20 ஆப்பிரிக்கா கோப்பை 2021 ம ure ரெட்டானியன்> மூன்றாம் இடம்' எல்லை = '0' /> |
20:00 | காம்பியா | - | துனிசியா | -: - | |
| அல்ஜீரியா> லிக் 1 2020/2021 | லிகு 1 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
| CA Bordj Bou Arreridj | - | எம்.சி. அல்ஜர் | resch. | |
| சி.ஆர் பெலூயிஸ்டாட் | - | ஜே.எஸ்.ச ou ரா | resch. | |
14:00 | WA Tlemcen | - | என்.சி லீன் | -: - | |
14:00 | சி.எஸ். கான்ஸ்டன்டைன் | - | என்.ஏ.ஹுசைன் டே | -: - | |
14:00 | யு.எஸ் பிஸ்க்ரா | - | ES Setif | -: - | |
14:00 | ஆர்.சி ரெலிசேன் | - | யுஎஸ்எம் பெல் அப்பெஸ் | -: - | |
15:00 | ஜே.எஸ். கபிலி | - | ஒலிம்பிக் மீடியா | -: - | |
| அர்ஜென்டினா> முதல் பிரிவு 2021 | முதல் பிரிவு 2021>' எல்லை = '0' /> |
22:15 | நியூவெலின் ஓல்ட் பாய்ஸ் | - | சுதந்திரம் | -: - | |
| அர்ஜென்டினா> பிரைமரா பி பெருநகர 2021 திறப்பு | முதல் பெருநகர பி 2021 திறப்பு>' எல்லை = '0' /> |
23:00 | புவெனஸ் அயர்ஸிலிருந்து தகவல்தொடர்புகள் | - | டிபோர்டிவோ மெர்லோ | -: - | |
| அர்ஜென்டினா> அர்ஜென்டினா சூப்பர் கோப்பை 2019> இறுதி | அர்ஜென்டினா சூப்பர் கோப்பை 2019> இறுதி' எல்லை = '0' /> |
01:10 | ரேசிங் கிளப் | - | ரிவர் பிளேட் | 0: 5 (0: 1) | |
| அர்ஜென்டினா> ரிசர்வ் லீக் 2021 | ரிசர்வ் லீக் 2021>' எல்லை = '0' /> |
12:00 | சான் லோரென்சோ II | - | சூறாவளி II | -: - | |
12:00 | வெலெஸ் சார்ஸ்பீல்ட் II | - | போகா ஜூனியர்ஸ் II | -: - | |
12:00 | சர்மியான்டோ டி ஜூனான் II | - | கோர்டோபா II பட்டறைகள் | -: - | |
12:00 | பரணா II இன் ஆதரவு | - | சாண்டா ஃபே II யூனியன் | -: - | |
12:00 | நியூவெலின் ஓல்ட் பாய்ஸ் II | - | சுயாதீன II | -: - | |
12:00 | லா பிளாட்டா II இன் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ் | - | பாதுகாப்பு மற்றும் நீதி II | -: - | |
12:00 | ரேசிங் கிளப் டி அவெல்லனெடா II | - | ரொசாரியோ மத்திய II | -: - | |
12:00 | லானஸ் II | - | அட்லெடிகோ டுகுமான் II | -: - | |
12:00 | கோடோய் குரூஸ் II | - | பிளாட்டன்ஸ் II | -: - | |
12:00 | சரண்டே அர்செனல் II | - | மாணவர்கள் II | -: - | |
12:00 | சாண்டா ஃபெ II இன் கொலம்பஸ் | - | ஆல்டோசிவி II | -: - | |
12:00 | மத்திய கோர்டோபா எஸ்.டி.இ II | - | பான்ஃபீல்ட் II | -: - | |
12:00 | நதி தட்டு II | - | அர்ஜென்டினாஸ் ஜூனியர்ஸ் II | -: - | |
| ஆர்மீனியா> பிரீமியர் லீக் 2020/2021 | பிரீமியர் லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
| காண்ட்சசர் கபன் | - | எஃப்சி அரரத் | dnp | |
10:00 | பியூனிக் எஃப்சி | - | எஃப்சி அலாஷ்கர்ட் | -: - | |
| ஆஸ்திரேலியா> ஏ-லீக் 2020/2021 | ஏ-லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
08:35 | அடிலெய்ட் யுனைடெட் | - | நியூகேஸில் யுனைடெட் ஜெட்ஸ் | -: - | |
| ஆஸ்திரேலியா> என்.பி.எல் விக்டோரியா 2021 | என்.பி.எல் விக்டோரியா 2021>' எல்லை = '0' /> |
08:30 | மெல்போர்ன் மாவீரர்கள் | - | டேன்டெனோங் தண்டர் | -: - | |
08:30 | தெற்கு மெல்போர்ன் எஃப்சி | - | கிழக்கு லயன்ஸ் | -: - | |
09:00 | கிரீன் கல்லி எஸ்.சி. | - | ஹியூம் சிட்டி எஃப்சி | -: - | |
09:15 | பெண்டிலீ பசுமை | - | போர்ட் மெல்போர்ன் சுறாக்கள் | -: - | |
09:30 | டேன்டெனோங் சிட்டி எஸ்சி | - | செயின்ட் ஆல்பன்ஸ் புனிதர்கள் | -: - | |
09:30 | ஓக்லீ பீரங்கிகள் | - | ஹைடெல்பெர்க் யுனைடெட் | -: - | |
| ஆஸ்திரேலியா> என்.பி.எல் குயின்ஸ்லாந்து 2021 | என்.பி.எல் குயின்ஸ்லாந்து 2021>' எல்லை = '0' /> |
09:30 | தீபகற்ப சக்தி | - | லோகன் மின்னல் எஃப்சி | -: - | |
| ஆஸ்திரியா> 2. லீக் 2020/2021 | 2. லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
16:00 | எஸ்.கே.யூ ஆம்ஸ்டெட்டன் | - | எஸ்.வி.லஃப்னிட்ஸ் | -: - | |
17:30 | ஃப்ளோரிட்ஸ்டோர்ஃபர் ஏ.சி. | - | எஃப்சி வேக்கர் இன்ஸ்ப்ரக் | -: - | |
17:30 | கப்ஃபென்பெர்கர் எஸ்.வி 1919 | - | முன்னோக்கி ஸ்டேயர் | -: - | |
17:30 | ஆஸ்திரியா லஸ்டெனாவ் | - | எஃப்சி ப்ளூ வீஸ் லின்ஸ் | -: - | |
17:30 | FC ஜூனியர்ஸ் OÖ | - | விரைவான வீன் (எ) | -: - | |
| ஆஸ்திரியா> பிராந்தியநிகா ஓஸ்ட் 2020/2021 | Regionalliga Ost 2020/2021>' border = '0' /> |
| எஸ்சி நியூசீட்ல் / பார்க்க 1919 | - | எஃப்சி கொத்து | resch. | |
| யுஎஸ்ஏ டிராஸ்பர்க் | - | எஸ்.வி. ஸ்ட்ரிப்ஃபிங் / வீடன் | resch. | |
| FC Mannsdorf / Großenzersdorf | - | எஸ்சி வீனர் விக்டோரியா | resch. | |
| பெலாரஸ்> குபோக் 2020/2021> காலாண்டு இறுதிப் போட்டிகள் | குபோக் 2020/2021> காலாண்டு-இறுதி' எல்லை = '0' /> |
23:00 | எஃப்.கே மின்ஸ்க் | - | எஃப்.கே இஸ்லோச் மின்ஸ்க் | -: - | |
| பெல்ஜியம்> முதல் வகுப்பு ஏ 2020/2021 | முதல் வகுப்பு A 2020/2021>' border = '0' /> |
19:45 | விளையாட்டு சார்லிரோய் | - | சிண்ட்-ட்ரூடென்ஸ் வி.வி. | -: - | |
| பெல்ஜியம்> முதல் பிரிவு பி 2020/2021 | முதல் வகுப்பு பி 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
19:00 | லியர்ஸ் கெம்பென்சோனென் | - | யூனியன் செயின்ட் கில்லோயிஸ் | -: - | |
| போஸ்னியா-ஹெர்சகோவினா> பிரீமியர் லிகா 2020/2021 | பிரீமியர் லிகா 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
மாலை ஐந்து மணி | Velež Mostar | - | ஃபைட்டர் பஞ்சா லுகா | -: - | |
| பிரேசில்> காம்பியோனாடோ கரியோகா 2021 குவானாபரா கோப்பை | கரியோகா சாம்பியன்ஷிப் 2021 குவானாபரா கோப்பை>' எல்லை = '0' /> |
00:00 | ரெசென்டே - ஆர்.ஜே. | - | ஃப்ளூமினென்ஸ் ஆர்.ஜே. | 2: 1 (0: 0) | |
| பிரேசில்> காம்பியோனாடோ மினிரோ 2021 | மினாஸ் ஜெராய்ஸ் சாம்பியன்ஷிப் 2021>' எல்லை = '0' /> |
00:00 | டோம்பன்ஸ் - எம்.ஜி. | - | அட்லெடிகோ மினிரோ | 1: 2 (1: 1) | |
| பிரேசில்> காம்பியோனாடோ காசோ 2021 | க ú சோ சாம்பியன்ஷிப் 2021>' எல்லை = '0' /> |
00:30 | இளைஞர்கள் - ஆர்.எஸ் | - | சாவோ லூயிஸ் - ஆர்.எஸ் | 1: 2 (0: 2) | |
| கொலம்பியா> முதல் ஒரு 2021 திறப்பு | முதலில் ஒரு 2021 திறப்பு>' எல்லை = '0' /> |
01:05 | சாண்டா ஃபெ | - | விளையாட்டு டோலிமா | 3: 2 (1: 0) | |
23:00 | சுதந்திர மெடலின் | - | பங்கு | -: - | |
| குரோஷியா> 1. எச்.என்.எல் 2020/2021 | 1. HNL 2020/2021>' border = '0' /> |
மாலை ஐந்து மணி | என்.கே.இஸ்ட்ரா 1961 | - | HNK Šibenik | -: - | |
| குரோஷியா> 2 வது எச்.என்.எல் 2020/2021 | 2. HNL 2020/2021>' border = '0' /> |
14:00 | என்.கே. துகோபோல்ஜே | - | குரோஷிய டிராகோவோல்ஜாக் | -: - | |
14:30 | என்.கே.மசிமுர்ஜே | - | என்.கே.ஓரிஜென்ட் ரிஜேகா | -: - | |
14:30 | என்.கே இன்டர் ஜாப்ரெசிக் | - | என்.கே. துப்ராவா | -: - | |
| சைப்ரஸ்> முதல் பிரிவு 2020/2021 Abstieg | முதல் பிரிவு 2020/2021 வெளியேற்றம்>' எல்லை = '0' /> |
16:00 | கர்மியோடிஸ்ஸா பொலெமிடியன் | - | எனோசிஸ் நியான் பரலிம்னி | -: - | |
| செக் குடியரசு> 1 வது கால்பந்து லீக் 2020/2021 | 1 வது கால்பந்து லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
| எஃப்.கே.பர்துபீஸ் | - | 1. எஃப்சி ஸ்லோவாக்கோ | resch. | |
| செக் குடியரசு> 2 வது கால்பந்து லீக் 2020/2021 | 2 வது கால்பந்து லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
13:00 | வைசோசினா ஜிஹ்லாவா | - | ஸ்லாவோஜ் வைசெராட் | -: - | |
| டென்மார்க்> 1. பிரிவு 2020/2021 | 1. பிரிவு 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
18:00 | எஃப்சி ஃபிரடெரிசியா | - | ஹோப்ரோ I. | -: - | |
18:00 | ஸ்கைவ் I. | - | விபோர்க் எஃப்.எஃப் | -: - | |
| டென்மார்க்> பெண்கள் ஜென்சிடிஜ் க்விண்டெலிகா 2020/2021 | பெண்கள் Gjensidige Kvindeliga 2020/2021>' border = '0' /> |
18:30 | எஃப்சி உம்-திஸ்டட் கே | - | ஆல்போர்க் பி.கே. | -: - | |
| எகிப்து> பிரீமியர்ஷிப் 2020/2021 | பிரீமியர்ஷிப் 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
13:00 | வாடி டெக்லா எஃப்சி | - | இஸ்மெய்லி | -: - | |
15:00 | இத்திஹாத் எல்-இஸ்கந்தரி | - | எல்-என்டாக் எல்-ஹார்பி | -: - | |
மாலை ஐந்து மணி | தலாயா எல்-கெய்ஷ் எஸ்சி | - | ENPPI | -: - | |
| இங்கிலாந்து> சாம்பியன்ஷிப் 2020/2021 | சாம்பியன்ஷிப் 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
19:45 | ஹடர்ஸ்ஃபீல்ட் டவுன் | - | கார்டிஃப் நகரம் | -: - | |
| இங்கிலாந்து> யு 23 பிரீமியர் லீக் டிவ். 1 2020/2021 | யு 23 பிரீமியர் லீக் டிவ். 1 2020/2021> 'எல்லை =' 0 '/> |
14:00 | சவுத்தாம்ப்டன் எஃப்சி யு 23 | - | அர்செனல் எஃப்சி யு 23 | -: - | |
12:00 | டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பர் யு 23 | - | எவர்டன் எஃப்சி யு 23 | -: - | |
| இங்கிலாந்து> யு 23 பிரீமியர் லீக் டிவ். 2 2020/2021 | யு 23 பிரீமியர் லீக் டிவ். 2 2020/2021> 'எல்லை =' 0 '/> |
13:00 | FC U23 படித்தல் | - | நார்விச் சிட்டி யு 23 | -: - | |
14:00 | மிடில்ஸ்பரோ எஃப்சி யு 23 | - | நியூகேஸில் யுனைடெட் U23 | -: - | |
13:00 | வால்வர்ஹாம்டன் வாண்டரர்ஸ் யு 23 | - | லீட்ஸ் யுனைடெட் யு 23 | -: - | |
| இங்கிலாந்து> யு 23 நிபுணத்துவ மேம்பாட்டு லீக் 2020/2021 | U23 நிபுணத்துவ மேம்பாட்டு லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
13:00 | பர்மிங்காம் சிட்டி யு 23 | - | நாட்டிங்ஹாம் வன U23 | -: - | |
| இங்கிலாந்து> யு 18 எஃப்ஏ இளைஞர் கோப்பை 2020/2021> 3. சுற்று | யு 18 எஃப்.ஏ இளைஞர் கோப்பை 2020/2021> 3. சுற்று' எல்லை = '0' /> |
19:00 | லெய்செஸ்டர் சிட்டி | - | ஷெஃபீல்ட் புதன்கிழமை | -: - | |
| இங்கிலாந்து> யு 18 இளைஞர் கூட்டணி 2020/2021 வடகிழக்கு பிரிவு | யு 18 இளைஞர் கூட்டணி 2020/2021 வடகிழக்கு பிரிவு>' எல்லை = '0' /> |
13:00 | பர்டன் ஆல்பியன் | - | பிராட்போர்டு நகரம் | -: - | |
| எஸ்டோனியா> சாம்பியன்ஸ் லீக் 2021 | சாம்பியன்ஸ் லீக் 2021>' எல்லை = '0' /> |
| எஃப்சி ஃப்ளோரா | - | பார்னு ஜே.கே. | resch. | |
| எஸ்டோனியா> சூப்பர்கரிகாஸ் 2021> இறுதி | சூப்பர்கரிகாஸ் 2021> இறுதி' எல்லை = '0' /> |
மாலை ஐந்து மணி | எஃப்சி ஃப்ளோரா | - | பைட் சிட்டி அணி | -: - | |
| பிரான்ஸ்> தேசிய 2020/2021 | தேசிய 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
| யு.எஸ். போலோக்னே | - | FC Ste | resch. | |
மாலை ஐந்து மணி | எஃப்சி போர்க்-பெரோனாஸ் | - | எஃப்சி பாஸ்டியா-போர்கோ | -: - | |
மாலை ஐந்து மணி | லு மான்ஸ் எஃப்சி | - | எஃப்சி வில்லெஃப்ராஞ்ச் பியூஜோலாய்ஸ் | -: - | |
மாலை ஐந்து மணி | எஸ்சி பாஸ்டியா | - | யு.எஸ். கான்கார்னியோ | -: - | |
மாலை ஐந்து மணி | SO சோலட் | - | யு.எஸ் | -: - | |
மாலை ஐந்து மணி | விளையாட்டுக் கழகம் லியோன் | - | பிரியோசின் ஸ்டேடியம் | -: - | |
மாலை ஐந்து மணி | யு.எஸ். கியூவில்லி-ரூவன் | - | யு.எஸ். கிரெட்டில்-லூசிடானோஸ் | -: - | |
| பிரான்ஸ்> கூபே டி பிரான்ஸ் 2020/2021> 10. சுற்று | கூபே டி பிரான்ஸ் 2020/2021> 10. சுற்று' எல்லை = '0' /> |
20:00 | ஏ.எஸ். பியூவாஸ் | - | யு.எஸ். போலோக்னே | -: - | |
20:00 | ஆபாக்னே எஃப்சி | - | துலூஸ் எஃப்சி | -: - | |
| ஜார்ஜியா> ஈரோவ்னுலி லிகா 2021 | ஈரோவ்னுலி லிகா 2021>' எல்லை = '0' /> |
11:00 | FC Samtredia | - | திலா கோரி | -: - | |
16:00 | டினாமோ படுமி | - | எஃப்சி கோபுலேட்டி | -: - | |
16:00 | டார்பிடோ குட்டாசி | - | டினமோ திபிலிசி | -: - | |
| ஜெர்மனி> பன்டெஸ்லிகா 2020/2021 | பன்டெஸ்லிகா 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
19:30 | எஃப்சி ஷால்கே 04 | - | 1. FSV Mainz 05 | -: - | |
| ஜெர்மனி> 2. பன்டெஸ்லிகா 2020/2021 | 2. பன்டெஸ்லிகா 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
17:30 | வுர்ஸ்பர்கர் உதைப்பவர்கள் | - | 1. எஃப்சி ஹைடன்ஹெய்ம் 1846 | -: - | |
17:30 | எஸ்சி பேடர்போர்ன் 07 | - | எஸ்.வி.டார்ம்ஸ்டாட் 98 | -: - | |
| ஜெர்மனி> 3. லீக் 2020/2021 | 3. லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
18:00 | எஃப்.எஸ்.வி ஸ்விக்காவ் | - | எஸ்சி வெர்ல் | -: - | |
| ஜெர்மனி> ஓபெர்லிகா பேடன்-வூர்ட்டம்பேர்க் 2020/2021 | ஓபெர்லிகா பேடன்-வூர்ட்டம்பேர்க் 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
| FC Nttingen | - | எஃப்சி-அஸ்டோரியா வால்டோர்ஃப் II | resch. | |
| ஜெர்மனி> ஓபெர்லிகா ஹாம்பர்க் 2020/2021 | ஓபெர்லிகா ஹாம்பர்க் 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
| பிராம்ஃபெல்டர் எஸ்.வி. | - | யூனியன் டோர்னெச் | resch. | |
| WTSV கான்கார்டியா | - | எஸ்.வி. கர்ஸ்லாக்-நியூயங்காம் | resch. | |
| ஹாம் யுனைடெட் | - | உஹ்லன்ஹோர்ஸ்டர் எஸ்சி பாலோமா | resch. | |
| TuS Osdorf | - | எஸ்.வி.ருகன்பெர்கன் | resch. | |
| விக்டோரியா ஹாம்பர்க் | - | டி.எஸ்.வி சசெல் | resch. | |
| ஜெர்மனி> ஓபெர்லிகா NOFV-Süd 2020/2021 | ஓபெர்லிகா NOFV-Süd 2020/2021>' border = '0' /> |
| லுட்விக்ஸ்ஃபெல்டர் எஃப்சி | - | எஃப்.எஸ்.வி மார்டின்ரோடா | resch. | |
| ஜெர்மனி> பெண்கள் பன்டெஸ்லிகா 2020/2021 | பெண்கள் பன்டெஸ்லிகா 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
18:15 | பேயர் லெவர்குசென் | - | டர்பைன் போட்ஸ்டாம் | -: - | |
| கானா> பிரீமியர் லீக் 2020/2021 | பிரீமியர் லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
15:00 | இடை நட்பு நாடுகள் | - | அசாந்தி தங்கம் | -: - | |
18:00 | எல்மினா சுறாக்கள் | - | அசாந்தே கோட்டோகோ | -: - | |
| ஜிப்ரால்டர்> பிரீமியர் பிரிவு 2020/2021 | பிரீமியர் பிரிவு 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
18:30 | மோன்ஸ் கல்பே எஸ்.சி. | - | மான்செஸ்டர் 62 எஃப்சி | -: - | |
| ஹோண்டுராஸ்> நேஷனல் லீக் 2020/2021 கிளாசுரா | நேஷனல் லீக் 2020/2021 கிளாசுரா>' எல்லை = '0' /> |
01:00 | உண்மையான ஸ்பெயின் | - | வாழ்நாள் | 0: 0 | |
| ஹாங்காங்> பிரீமியர் லீக் 2020/2021 | பிரீமியர் லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
12:00 | தெற்கு மாவட்டம் | - | கிழக்கு எஸ்.சி. | -: - | |
| ஹங்கேரி> NB I 2020/2021 | NB I 2020/2021>' border = '0' /> |
19:00 | DiósgyTr VTK | - | எம்டிகே புடாபெஸ்ட் | -: - | |
| ஐஸ்லாந்து> லெங்ஜுபிகரின் 2021> குழு 2 | லெங்ஜுபிகரின் 2021> குழு 2' எல்லை = '0' /> |
19:00 | Víkingur Reykjavík | - | ரெய்காவிக் வரை | -: - | |
| ஐஸ்லாந்து> லெங்ஜுபிகரின் 2021> குழு 3 | லெங்ஜுபிகரின் 2021> குழு 3' எல்லை = '0' /> |
19:00 | யுஎம்எஃப் ஸ்டர்ஜனன் | - | கெஃப்லாவக் ÍF | -: - | |
20:00 | AkA அக்ரேன்ஸ் | - | நீங்கள் IF | -: - | |
| ஐஸ்லாந்து> லெங்ஜுபிகரின் 2021> குழு 4 | லெங்ஜுபிகரின் 2021> குழு 4' எல்லை = '0' /> |
20:00 | Fjölnir Reykjavík | - | பரந்த தருணம் | -: - | |
| இந்தியா> இந்தியன் சூப்பர் லீக் 2020/2021 பிளேஆஃப்ஸ்> அரையிறுதி | இந்தியன் சூப்பர் லீக் 2020/2021 பிளேஆஃப்ஸ்> அரையிறுதி' எல்லை = '0' /> |
14:00 | எஃப்சி கோவா | - | மும்பை சிட்டி எஃப்சி | -: - | |
| இந்தியா> ஐ-லீக் 2020/2021 இறுதி சுற்று | ஐ-லீக் 2020/2021 இறுதி சுற்று>' எல்லை = '0' /> |
08:30 | உண்மையான காஷ்மீர் | - | சர்ச்சில் பிரதர்ஸ் | 0: 0 | |
10:35 | முகமதியன் எஸ்.சி. | - | TRAU FC | -: - | |
13:30 | பஞ்சாப் எஃப்சி | - | கோகுளம் கேரளா | -: - | |
| ஈராக்> சூப்பர் லீக் 2020/2021 | சூப்பர் லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
10:45 | அல் சினாத் அல் கஹ்ரபையா | - | அல் குவா அல் ஜாவியா | -: - | |
11:00 | அல் கஹ்ராபா | - | அல் மினா | -: - | |
11:00 | அமானத் பாக்தாத் | - | அல் நாஃப்ட் | -: - | |
11:00 | எர்பில் எஸ்.சி. | - | அல் காசிம் எஸ்.சி. | -: - | |
11:00 | நாஃப்ட் அல் பாஸ்ரா | - | அல் ஹுதூத் | -: - | |
13:00 | அல் ஷார்டா | - | உங்கள் எஃப்சி | -: - | |
15:15 | அல் நஜாஃப் | - | அல் சமவா | -: - | |
| கஜகஸ்தான்> சூப்பர்குபோக் 2021> 3 வது இடம் | Superkubok 2021> 3td place' border = '0' /> |
09:00 | ஷக்டர் கரகந்தா | - | எஃப்.கே கைராட் | -: - | |
| கொசோவோ> சூப்பர்லிகா 2020/2021 | சூப்பர்லிகா 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
12:00 | பெசா பெஜா | - | கே.எஃப். ட்ரெபியா | -: - | |
12:00 | கே.எஃப் பால்கன்ஸ் | - | எஃப்.கே. டிரெனிகா | -: - | |
| குவைத்> பிரீமியர் லீக் 2020/2021 சாம்பியன்ஷிப் | பிரீமியர் லீக் 2020/2021 சாம்பியன்ஷிப்>' எல்லை = '0' /> |
14:00 | அல் ஃபஹஹீல் | - | கஸ்மா எஸ்.சி. | -: - | |
14:00 | அல் அரபி எஸ்.சி. | - | அல் சல்மியா எஸ்.சி. | -: - | |
16:50 | அல் சஹேல் | - | அல் நாஸ்ர் எஸ்.சி. | -: - | |
| லிதுவேனியா> ஒரு லைகா 2021 | ஒரு லைகா 2021>' எல்லை = '0' /> |
| FK galgiris | - | எஃப்.கே நைட்ஸ் | resch. | |
16:00 | க un னாஸ் ஆல்கிரிஸ் | - | எஃப்.கே. பங்கா கர்கடாய் | -: - | |
| மலேசியா> சூப்பர் லீக் 2021 | சூப்பர் லீக் 2021>' எல்லை = '0' /> |
13:00 | ஜோஹூர் தாருல் தாஜிம் | - | கெடா தாருல் அமன் | -: - | |
| மெக்சிகோ> முதல் பிரிவு 2020/2021 கிளாசுரா | முதல் பிரிவு 2020/2021 கிளாசுரா>' எல்லை = '0' /> |
01:00 | கிளப் நெகாக்ஸா | - | சி.எஃப் பச்சுகா | 2: 2 (1: 1) | |
03:00 | பூமாஸ் யு.என்.ஏ.எம் | - | சாண்டோஸ் லகுனா | 1: 0 (0: 0) | |
| மெக்சிகோ> விரிவாக்க லீக் 2020/2021 கிளாசுரா | விரிவாக்க லீக் 2020/2021 கிளாசுரா>' எல்லை = '0' /> |
23:00 | கிளப் செலயா | - | தலாக்ஸ்கலாவின் கொயோட்டுகள் | -: - | |
| மெக்சிகோ> பிரீமியர் டி அசென்சோ 2020/2021 குழு ஏ | பிரீமியர் டி அசென்சோ 2020/2021 குழு A>' எல்லை = '0' /> |
22:00 | தடகள சான் லூயிஸ் II | - | மசோர்குரோஸ் | -: - | |
| மெக்சிகோ> பிரீமியர் டி அசென்சோ 2020/2021 குழு பி | பிரீமியர் டி அசென்சோ 2020/2021 குழு பி>' எல்லை = '0' /> |
18:00 | துப்பாக்கி படகுகள் மெரினா | - | கபேசா ஜாலிஸ்கோ | -: - | |
இரவு 9:00 மணி | இன்டர் பீச் | - | விளையாட்டு டோங்கு | -: - | |
| மெக்சிகோ> பெண்கள் லிகா எம்.எக்ஸ் ஃபெமெனில் 2020/2021 கிளாசுரா | பெண்கள் லிகா எம்.எக்ஸ் ஃபெமெனில் 2020/2021 கிளாசுரா>' எல்லை = '0' /> |
22:00 | கிளப் நெகாக்ஸா | - | பியூப்லா எஃப்சி | -: - | |
| மெக்சிகோ> யு 20 அடிப்படை படைகள் 2020/2021 நிறைவு | யு 20 அடிப்படை படைகள் 2020/2021 நிறைவு>' எல்லை = '0' /> |
15:00 | பியூப்லா எஃப்சி | - | யுஏஎன்எல் டைகிரெஸ் | -: - | |
16:00 | தடகள சான் லூயிஸ் | - | டிபோர்டிவோ டோலுகா | -: - | |
| மெக்சிகோ> யு 17 அடிப்படை படைகள் 2020/2021 நிறைவு | U17 அடிப்படை படைகள் 2020/2021 நிறைவு>' எல்லை = '0' /> |
17:45 | பியூப்லா எஃப்சி | - | யுஏஎன்எல் டைகிரெஸ் | -: - | |
18:00 | தடகள சான் லூயிஸ் | - | டிபோர்டிவோ டோலுகா | -: - | |
| நெதர்லாந்து> எரெடிவிசி 2020/2021 | எரெடிவிசி 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
19:00 | எஃப்சி எம்மென் | - | ஸ்பார்டா ரோட்டர்டாம் | -: - | |
| நெதர்லாந்து> ஈர்ஸ்டே டிவிசி 2020/2021 | முதல் பிரிவு 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
17:45 | ஹெல்மண்ட் விளையாட்டு | - | என்.இ.சி நிஜ்மெகன் | -: - | |
17:45 | எஃப்சி உட்ரெக்ட் (ஜே) | - | எம்.வி.வி. | -: - | |
20:00 | எங்களுக்கு மேலே | - | ஈகிள்ஸுக்கு முன்னால் செல்லுங்கள் | -: - | |
20:00 | எஸ்சி கம்பூர் | - | எஸ்சி டெல்ஸ்டார் | -: - | |
| நெதர்லாந்து> பெண்கள் எரெடிவிசி 2020/2021 | பெண்கள் எரெடிவிசி 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
18:30 | எஸ்.பி.வி எக்செல்சியர் | - | vv அல்க்மார் | -: - | |
18:30 | AFC அஜாக்ஸ் | - | sc ஹீரன்வீன் | -: - | |
18:30 | ADO டென் ஹாக் | - | எஃப்சி ட்வென்டே | -: - | |
| வடக்கு அயர்லாந்து> பிரீமியர் லீக் 2020/2021 | பிரீமியர் லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
19:30 | கேரிக் ரேஞ்சர்ஸ் | - | க்ளெண்டோரன் பெல்ஃபாஸ்ட் | -: - | |
| பனாமா> பனமேனியன் லீக் 2021 திறப்பு | பனமேனிய லீக் 2021 அபெர்டுரா>' எல்லை = '0' /> |
22:00 | ஹெர்ரெரா எஃப்சி | - | வெராகுவாஸ் 2010 | -: - | |
| பராகுவே> முதல் பிரிவு 2021 அபெர்டுரா | முதல் பிரிவு 2021 அபெர்டுரா>' எல்லை = '0' /> |
21:15 | ரிவர் பிளேட் | - | Guaireña FC | -: - | |
23:30 | அக்டோபர் 12, இட்டாகு | - | சுதந்திரம் | -: - | |
| போலந்து> எக்ஸ்ட்ராக்லாசா 2020/2021 | எக்ஸ்ட்ராக்லாசா 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
19:30 | விஸ்லா கிராகோவ் | - | கோர்னிக் ஜாப்ஸ் | -: - | |
| போலந்து> ஐ லீக் 2020/2021 | ஐ லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
13:00 | ஓட்ரா ஓபோல் | - | OKS ஸ்டோமில் ஓல்ஸ்டின் | -: - | |
16:00 | காப்பர் லெக்னிகா | - | GKS Bełchatów | -: - | |
16:40 | டெர்மாலிகா ப்ரூக்-பெட் நீசீசா | - | சண்டெக்ஜா நோவி சாக்ஸ் | -: - | |
| போர்ச்சுகல்> முதல் லீக் 2020/2021 | பிரீமியர் லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
18:30 | பானோஸ் டி ஃபெரீரா | - | தேசிய குறுவட்டு | -: - | |
20:45 | விளையாட்டு சிபி | - | சிடி சாண்டா கிளாரா | -: - | |
| போர்ச்சுகல்> யு 23 லிகா வெளிப்பாடு 2020/2021 தகுதி சாம்பியன் | U23 வெளிப்படுத்தல் லீக் 2020/2021 சாம்பியன் தகுதி>' எல்லை = '0' /> |
11:00 | லீக்சீஸ் எஸ்சி | - | FC Famalicão | -: - | |
| போர்ச்சுகல்> யு 23 வெளிப்படுத்தல் லீக் 2020/2021 கோப்பை தகுதி | U23 லிகா வெளிப்படுத்தல் 2020/2021 கோப்பை தகுதி>' எல்லை = '0' /> |
15:00 | போர்டிமோனென்ஸ் எஸ்.சி. | - | எஸ்.எல். பென்ஃபிகா | -: - | |
| ருமேனியா> லிகா 1 2020/2021 | லீக் 1 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
15:30 | செப்சிஸ் ஓ.எஸ்.கே. | - | சிந்தியா டர்கோவிஸ்டே | -: - | |
18:30 | FC Viitorul Constanța | - | அகாடெமிகா கிளின்செனி | -: - | |
| சவுதி அரேபியா> பிரீமியர் லீக் 2020/2021 | பிரீமியர் லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
13:10 | அபா கிளப் | - | அல் ஃபதே | -: - | |
மதியம் 1:15 மணி | அல் ஐன் | - | அல் பைசலி | -: - | |
15:20 | அல் எட்டிஃபாக் | - | அல் நாஸ்ர் | -: - | |
15:35 | அல் ஷபாப் | - | அல் காத்சியா | -: - | |
17:35 | அல் இத்திஹாத் | - | அல் வெஹ்தா | -: - | |
17:35 | அல் ஹிலால் | - | அல் ரா’ட் | -: - | |
| ஸ்காட்லாந்து> சாம்பியன்ஷிப் 2020/2021 | சாம்பியன்ஷிப் 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
| ரைத் ரோவர்ஸ் | - | டன்ஃபெர்ம்லைன் தடகள | resch. | |
| தென்னாப்பிரிக்கா> பிரீமியர் சாக்கர் லீக் 2020/2021 | பிரீமியர் சாக்கர் லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
15:00 | சூப்பர்ஸ்போர்ட் யுனைடெட் | - | டி.எஸ் கேலக்ஸி | -: - | |
| ஸ்பெயின்> முதல் பிரிவு 2020/2021 | முதல் பிரிவு 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
20:00 | வலென்சியா சி.எஃப் | - | வில்லார்ரியல் சி.எஃப் | -: - | |
| ஸ்பெயின்> இரண்டாம் பிரிவு 2020/2021 | இரண்டாம் பிரிவு 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
20:00 | எஸ்பான்யோல் பார்சிலோனா | - | உண்மையான ஒவியெடோ | -: - | |
| சுவிட்சர்லாந்து> சேலஞ்ச் லீக் 2020/2021 | சவால் லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
18:00 | எஃப்சி சியாசோ | - | எஃப்சி ஆராவ் | -: - | |
18:00 | எஃப்சி ஷாஃபாஸன் | - | லொசேன்-ஓச்சி ஸ்டேடியம் | -: - | |
19:00 | வெட்டுக்கிளி கிளப் சூரிச் | - | எஃப்சி வின்டர்தர் | -: - | |
19:00 | எஃப்சி வில் 1900 | - | Neuchâtel Xamax FCS | -: - | |
| துருக்கி> 1. லிக் 2020/2021 | 1. லிக் 2020/2021>' எல்லை = '0' /> |
16:00 | İstanbulspor AŞ | - | Keçiörengücü | -: - | |
| உருகுவே> முதல் பிரிவு 2020 கிளாசுரா | முதல் பிரிவு 2020 கிளாசுரா>' எல்லை = '0' /> |
23:00 | மான்டிவீடியோ வாண்டரர்ஸ் | - | மான்டிவீடியோ சிட்டி முறுக்கு | -: - | |