Match 05/03/2021 அன்று கால்பந்து போட்டிகள்

05/03/2021 க்கான கால்பந்து போட்டிகளின் கண்ணோட்டம்



. .
CAF> CAF சாம்பியன்ஸ் லீக் 2020/2021> குழு B. CAF>குழு B CAF சாம்பியன்ஸ் லீக் 2020/2021> குழு B' எல்லை = '0' />
19:00 சி.ஆர் பெலூயிஸ்டாட் - அல் ஹிலால் ஓம்துர்மன் -: -
CAF> U20 ஆப்பிரிக்கா கோப்பை 2021 ம ure ரெட்டானியன்> மூன்றாம் இடம் CAF>மூன்றாம் இடம் யு 20 ஆப்பிரிக்கா கோப்பை 2021 ம ure ரெட்டானியன்> மூன்றாம் இடம்' எல்லை = '0' />
20:00 காம்பியா - துனிசியா -: -
அல்ஜீரியா> லிக் 1 2020/2021  Algeria> லிகு 1 2020/2021>' எல்லை = '0' />
CA Bordj Bou Arreridj - எம்.சி. அல்ஜர் resch.
சி.ஆர் பெலூயிஸ்டாட் - ஜே.எஸ்.ச ou ரா resch.
14:00 WA Tlemcen - என்.சி லீன் -: -
14:00 சி.எஸ். கான்ஸ்டன்டைன் - என்.ஏ.ஹுசைன் டே -: -
14:00 யு.எஸ் பிஸ்க்ரா - ES Setif -: -
14:00 ஆர்.சி ரெலிசேன் - யுஎஸ்எம் பெல் அப்பெஸ் -: -
15:00 ஜே.எஸ். கபிலி - ஒலிம்பிக் மீடியா -: -
அர்ஜென்டினா> முதல் பிரிவு 2021  Argentina> முதல் பிரிவு 2021>' எல்லை = '0' />
22:15 நியூவெலின் ஓல்ட் பாய்ஸ் - சுதந்திரம் -: -
அர்ஜென்டினா> பிரைமரா பி பெருநகர 2021 திறப்பு  Argentina> முதல் பெருநகர பி 2021 திறப்பு>' எல்லை = '0' />
23:00 புவெனஸ் அயர்ஸிலிருந்து தகவல்தொடர்புகள் - டிபோர்டிவோ மெர்லோ -: -
அர்ஜென்டினா> அர்ஜென்டினா சூப்பர் கோப்பை 2019> இறுதி  Argentina>இறுதி அர்ஜென்டினா சூப்பர் கோப்பை 2019> இறுதி' எல்லை = '0' />
01:10 ரேசிங் கிளப் - ரிவர் பிளேட் 0: 5 (0: 1)
அர்ஜென்டினா> ரிசர்வ் லீக் 2021  Argentina> ரிசர்வ் லீக் 2021>' எல்லை = '0' />
12:00 சான் லோரென்சோ II - சூறாவளி II -: -
12:00 வெலெஸ் சார்ஸ்பீல்ட் II - போகா ஜூனியர்ஸ் II -: -
12:00 சர்மியான்டோ டி ஜூனான் II - கோர்டோபா II பட்டறைகள் -: -
12:00 பரணா II இன் ஆதரவு - சாண்டா ஃபே II யூனியன் -: -
12:00 நியூவெலின் ஓல்ட் பாய்ஸ் II - சுயாதீன II -: -
12:00 லா பிளாட்டா II இன் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ் - பாதுகாப்பு மற்றும் நீதி II -: -
12:00 ரேசிங் கிளப் டி அவெல்லனெடா II - ரொசாரியோ மத்திய II -: -
12:00 லானஸ் II - அட்லெடிகோ டுகுமான் II -: -
12:00 கோடோய் குரூஸ் II - பிளாட்டன்ஸ் II -: -
12:00 சரண்டே அர்செனல் II - மாணவர்கள் II -: -
12:00 சாண்டா ஃபெ II இன் கொலம்பஸ் - ஆல்டோசிவி II -: -
12:00 மத்திய கோர்டோபா எஸ்.டி.இ II - பான்ஃபீல்ட் II -: -
12:00 நதி தட்டு II - அர்ஜென்டினாஸ் ஜூனியர்ஸ் II -: -
ஆர்மீனியா> பிரீமியர் லீக் 2020/2021  Armenia> பிரீமியர் லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' />
காண்ட்சசர் கபன் - எஃப்சி அரரத் dnp
10:00 பியூனிக் எஃப்சி - எஃப்சி அலாஷ்கர்ட் -: -
ஆஸ்திரேலியா> ஏ-லீக் 2020/2021  Australia> ஏ-லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' />
08:35 அடிலெய்ட் யுனைடெட் - நியூகேஸில் யுனைடெட் ஜெட்ஸ் -: -
ஆஸ்திரேலியா> என்.பி.எல் விக்டோரியா 2021  Australia> என்.பி.எல் விக்டோரியா 2021>' எல்லை = '0' />
08:30 மெல்போர்ன் மாவீரர்கள் - டேன்டெனோங் தண்டர் -: -
08:30 தெற்கு மெல்போர்ன் எஃப்சி - கிழக்கு லயன்ஸ் -: -
09:00 கிரீன் கல்லி எஸ்.சி. - ஹியூம் சிட்டி எஃப்சி -: -
09:15 பெண்டிலீ பசுமை - போர்ட் மெல்போர்ன் சுறாக்கள் -: -
09:30 டேன்டெனோங் சிட்டி எஸ்சி - செயின்ட் ஆல்பன்ஸ் புனிதர்கள் -: -
09:30 ஓக்லீ பீரங்கிகள் - ஹைடெல்பெர்க் யுனைடெட் -: -
ஆஸ்திரேலியா> என்.பி.எல் குயின்ஸ்லாந்து 2021  Australia> என்.பி.எல் குயின்ஸ்லாந்து 2021>' எல்லை = '0' />
09:30 தீபகற்ப சக்தி - லோகன் மின்னல் எஃப்சி -: -
ஆஸ்திரியா> 2. லீக் 2020/2021  Austria> 2. லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' />
16:00 எஸ்.கே.யூ ஆம்ஸ்டெட்டன் - எஸ்.வி.லஃப்னிட்ஸ் -: -
17:30 ஃப்ளோரிட்ஸ்டோர்ஃபர் ஏ.சி. - எஃப்சி வேக்கர் இன்ஸ்ப்ரக் -: -
17:30 கப்ஃபென்பெர்கர் எஸ்.வி 1919 - முன்னோக்கி ஸ்டேயர் -: -
17:30 ஆஸ்திரியா லஸ்டெனாவ் - எஃப்சி ப்ளூ வீஸ் லின்ஸ் -: -
17:30 FC ஜூனியர்ஸ் OÖ - விரைவான வீன் (எ) -: -
ஆஸ்திரியா> பிராந்தியநிகா ஓஸ்ட் 2020/2021  Austria> Regionalliga Ost 2020/2021>' border = '0' />
எஸ்சி நியூசீட்ல் / பார்க்க 1919 - எஃப்சி கொத்து resch.
யுஎஸ்ஏ டிராஸ்பர்க் - எஸ்.வி. ஸ்ட்ரிப்ஃபிங் / வீடன் resch.
FC Mannsdorf / Großenzersdorf - எஸ்சி வீனர் விக்டோரியா resch.
பெலாரஸ்> குபோக் 2020/2021> காலாண்டு இறுதிப் போட்டிகள்  Belarus>காலாண்டு-இறுதி குபோக் 2020/2021> காலாண்டு-இறுதி' எல்லை = '0' />
23:00 எஃப்.கே மின்ஸ்க் - எஃப்.கே இஸ்லோச் மின்ஸ்க் -: -
பெல்ஜியம்> முதல் வகுப்பு ஏ 2020/2021  Belgium> முதல் வகுப்பு A 2020/2021>' border = '0' />
19:45 விளையாட்டு சார்லிரோய் - சிண்ட்-ட்ரூடென்ஸ் வி.வி. -: -
பெல்ஜியம்> முதல் பிரிவு பி 2020/2021  Belgium> முதல் வகுப்பு பி 2020/2021>' எல்லை = '0' />
19:00 லியர்ஸ் கெம்பென்சோனென் - யூனியன் செயின்ட் கில்லோயிஸ் -: -
போஸ்னியா-ஹெர்சகோவினா> பிரீமியர் லிகா 2020/2021  Bosnia-Herzegovina> பிரீமியர் லிகா 2020/2021>' எல்லை = '0' />
மாலை ஐந்து மணி Velež Mostar - ஃபைட்டர் பஞ்சா லுகா -: -
பிரேசில்> காம்பியோனாடோ கரியோகா 2021 குவானாபரா கோப்பை  Brazil> கரியோகா சாம்பியன்ஷிப் 2021 குவானாபரா கோப்பை>' எல்லை = '0' />
00:00 ரெசென்டே - ஆர்.ஜே. - ஃப்ளூமினென்ஸ் ஆர்.ஜே. 2: 1 (0: 0)
பிரேசில்> காம்பியோனாடோ மினிரோ 2021  Brazil> மினாஸ் ஜெராய்ஸ் சாம்பியன்ஷிப் 2021>' எல்லை = '0' />
00:00 டோம்பன்ஸ் - எம்.ஜி. - அட்லெடிகோ மினிரோ 1: 2 (1: 1)
பிரேசில்> காம்பியோனாடோ காசோ 2021  Brazil> க ú சோ சாம்பியன்ஷிப் 2021>' எல்லை = '0' />
00:30 இளைஞர்கள் - ஆர்.எஸ் - சாவோ லூயிஸ் - ஆர்.எஸ் 1: 2 (0: 2)
கொலம்பியா> முதல் ஒரு 2021 திறப்பு  Colombia> முதலில் ஒரு 2021 திறப்பு>' எல்லை = '0' />
01:05 சாண்டா ஃபெ - விளையாட்டு டோலிமா 3: 2 (1: 0)
23:00 சுதந்திர மெடலின் - பங்கு -: -
குரோஷியா> 1. எச்.என்.எல் 2020/2021  Croatia> 1. HNL 2020/2021>' border = '0' />
மாலை ஐந்து மணி என்.கே.இஸ்ட்ரா 1961 - HNK Šibenik -: -
குரோஷியா> 2 வது எச்.என்.எல் 2020/2021  Croatia> 2. HNL 2020/2021>' border = '0' />
14:00 என்.கே. துகோபோல்ஜே - குரோஷிய டிராகோவோல்ஜாக் -: -
14:30 என்.கே.மசிமுர்ஜே - என்.கே.ஓரிஜென்ட் ரிஜேகா -: -
14:30 என்.கே இன்டர் ஜாப்ரெசிக் - என்.கே. துப்ராவா -: -
சைப்ரஸ்> முதல் பிரிவு 2020/2021 Abstieg  Cyprus> முதல் பிரிவு 2020/2021 வெளியேற்றம்>' எல்லை = '0' />
16:00 கர்மியோடிஸ்ஸா பொலெமிடியன் - எனோசிஸ் நியான் பரலிம்னி -: -
செக் குடியரசு> 1 வது கால்பந்து லீக் 2020/2021  Czech Republic> 1 வது கால்பந்து லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' />
எஃப்.கே.பர்துபீஸ் - 1. எஃப்சி ஸ்லோவாக்கோ resch.
செக் குடியரசு> 2 வது கால்பந்து லீக் 2020/2021  Czech Republic> 2 வது கால்பந்து லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' />
13:00 வைசோசினா ஜிஹ்லாவா - ஸ்லாவோஜ் வைசெராட் -: -
டென்மார்க்> 1. பிரிவு 2020/2021  Denmark> 1. பிரிவு 2020/2021>' எல்லை = '0' />
18:00 எஃப்சி ஃபிரடெரிசியா - ஹோப்ரோ I. -: -
18:00 ஸ்கைவ் I. - விபோர்க் எஃப்.எஃப் -: -
டென்மார்க்> பெண்கள் ஜென்சிடிஜ் க்விண்டெலிகா 2020/2021  Denmark> பெண்கள் Gjensidige Kvindeliga 2020/2021>' border = '0' />
18:30 எஃப்சி உம்-திஸ்டட் கே - ஆல்போர்க் பி.கே. -: -
எகிப்து> பிரீமியர்ஷிப் 2020/2021  Egypt> பிரீமியர்ஷிப் 2020/2021>' எல்லை = '0' />
13:00 வாடி டெக்லா எஃப்சி - இஸ்மெய்லி -: -
15:00 இத்திஹாத் எல்-இஸ்கந்தரி - எல்-என்டாக் எல்-ஹார்பி -: -
மாலை ஐந்து மணி தலாயா எல்-கெய்ஷ் எஸ்சி - ENPPI -: -
இங்கிலாந்து> சாம்பியன்ஷிப் 2020/2021  England> சாம்பியன்ஷிப் 2020/2021>' எல்லை = '0' />
19:45 ஹடர்ஸ்ஃபீல்ட் டவுன் - கார்டிஃப் நகரம் -: -
இங்கிலாந்து> யு 23 பிரீமியர் லீக் டிவ். 1 2020/2021  England> யு 23 பிரீமியர் லீக் டிவ். 1 2020/2021> 'எல்லை =' 0 '/>
14:00 சவுத்தாம்ப்டன் எஃப்சி யு 23 - அர்செனல் எஃப்சி யு 23 -: -
12:00 டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பர் யு 23 - எவர்டன் எஃப்சி யு 23 -: -
இங்கிலாந்து> யு 23 பிரீமியர் லீக் டிவ். 2 2020/2021  England> யு 23 பிரீமியர் லீக் டிவ். 2 2020/2021> 'எல்லை =' 0 '/>
13:00 FC U23 படித்தல் - நார்விச் சிட்டி யு 23 -: -
14:00 மிடில்ஸ்பரோ எஃப்சி யு 23 - நியூகேஸில் யுனைடெட் U23 -: -
13:00 வால்வர்ஹாம்டன் வாண்டரர்ஸ் யு 23 - லீட்ஸ் யுனைடெட் யு 23 -: -
இங்கிலாந்து> யு 23 நிபுணத்துவ மேம்பாட்டு லீக் 2020/2021  England> U23 நிபுணத்துவ மேம்பாட்டு லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' />
13:00 பர்மிங்காம் சிட்டி யு 23 - நாட்டிங்ஹாம் வன U23 -: -
இங்கிலாந்து> யு 18 எஃப்ஏ இளைஞர் கோப்பை 2020/2021> 3. சுற்று  England>3. சுற்று யு 18 எஃப்.ஏ இளைஞர் கோப்பை 2020/2021> 3. சுற்று' எல்லை = '0' />
19:00 லெய்செஸ்டர் சிட்டி - ஷெஃபீல்ட் புதன்கிழமை -: -
இங்கிலாந்து> யு 18 இளைஞர் கூட்டணி 2020/2021 வடகிழக்கு பிரிவு  England> யு 18 இளைஞர் கூட்டணி 2020/2021 வடகிழக்கு பிரிவு>' எல்லை = '0' />
13:00 பர்டன் ஆல்பியன் - பிராட்போர்டு நகரம் -: -
எஸ்டோனியா> சாம்பியன்ஸ் லீக் 2021  Estonia> சாம்பியன்ஸ் லீக் 2021>' எல்லை = '0' />
எஃப்சி ஃப்ளோரா - பார்னு ஜே.கே. resch.
எஸ்டோனியா> சூப்பர்கரிகாஸ் 2021> இறுதி  Estonia>இறுதி சூப்பர்கரிகாஸ் 2021> இறுதி' எல்லை = '0' />
மாலை ஐந்து மணி எஃப்சி ஃப்ளோரா - பைட் சிட்டி அணி -: -
பிரான்ஸ்> தேசிய 2020/2021  France> தேசிய 2020/2021>' எல்லை = '0' />
யு.எஸ். போலோக்னே - FC Ste resch.
மாலை ஐந்து மணி எஃப்சி போர்க்-பெரோனாஸ் - எஃப்சி பாஸ்டியா-போர்கோ -: -
மாலை ஐந்து மணி லு மான்ஸ் எஃப்சி - எஃப்சி வில்லெஃப்ராஞ்ச் பியூஜோலாய்ஸ் -: -
மாலை ஐந்து மணி எஸ்சி பாஸ்டியா - யு.எஸ். கான்கார்னியோ -: -
மாலை ஐந்து மணி SO சோலட் - யு.எஸ் -: -
மாலை ஐந்து மணி விளையாட்டுக் கழகம் லியோன் - பிரியோசின் ஸ்டேடியம் -: -
மாலை ஐந்து மணி யு.எஸ். கியூவில்லி-ரூவன் - யு.எஸ். கிரெட்டில்-லூசிடானோஸ் -: -
பிரான்ஸ்> கூபே டி பிரான்ஸ் 2020/2021> 10. சுற்று  France>10. சுற்று கூபே டி பிரான்ஸ் 2020/2021> 10. சுற்று' எல்லை = '0' />
20:00 ஏ.எஸ். பியூவாஸ் - யு.எஸ். போலோக்னே -: -
20:00 ஆபாக்னே எஃப்சி - துலூஸ் எஃப்சி -: -
ஜார்ஜியா> ஈரோவ்னுலி லிகா 2021  Georgia> ஈரோவ்னுலி லிகா 2021>' எல்லை = '0' />
11:00 FC Samtredia - திலா கோரி -: -
16:00 டினாமோ படுமி - எஃப்சி கோபுலேட்டி -: -
16:00 டார்பிடோ குட்டாசி - டினமோ திபிலிசி -: -
ஜெர்மனி> பன்டெஸ்லிகா 2020/2021  Germany> பன்டெஸ்லிகா 2020/2021>' எல்லை = '0' />
19:30 எஃப்சி ஷால்கே 04 - 1. FSV Mainz 05 -: -
ஜெர்மனி> 2. பன்டெஸ்லிகா 2020/2021  Germany> 2. பன்டெஸ்லிகா 2020/2021>' எல்லை = '0' />
17:30 வுர்ஸ்பர்கர் உதைப்பவர்கள் - 1. எஃப்சி ஹைடன்ஹெய்ம் 1846 -: -
17:30 எஸ்சி பேடர்போர்ன் 07 - எஸ்.வி.டார்ம்ஸ்டாட் 98 -: -
ஜெர்மனி> 3. லீக் 2020/2021  Germany> 3. லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' />
18:00 எஃப்.எஸ்.வி ஸ்விக்காவ் - எஸ்சி வெர்ல் -: -
ஜெர்மனி> ஓபெர்லிகா பேடன்-வூர்ட்டம்பேர்க் 2020/2021  Germany> ஓபெர்லிகா பேடன்-வூர்ட்டம்பேர்க் 2020/2021>' எல்லை = '0' />
FC Nttingen - எஃப்சி-அஸ்டோரியா வால்டோர்ஃப் II resch.
ஜெர்மனி> ஓபெர்லிகா ஹாம்பர்க் 2020/2021  Germany> ஓபெர்லிகா ஹாம்பர்க் 2020/2021>' எல்லை = '0' />
பிராம்ஃபெல்டர் எஸ்.வி. - யூனியன் டோர்னெச் resch.
WTSV கான்கார்டியா - எஸ்.வி. கர்ஸ்லாக்-நியூயங்காம் resch.
ஹாம் யுனைடெட் - உஹ்லன்ஹோர்ஸ்டர் எஸ்சி பாலோமா resch.
TuS Osdorf - எஸ்.வி.ருகன்பெர்கன் resch.
விக்டோரியா ஹாம்பர்க் - டி.எஸ்.வி சசெல் resch.
ஜெர்மனி> ஓபெர்லிகா NOFV-Süd 2020/2021  Germany> ஓபெர்லிகா NOFV-Süd 2020/2021>' border = '0' />
லுட்விக்ஸ்ஃபெல்டர் எஃப்சி - எஃப்.எஸ்.வி மார்டின்ரோடா resch.
ஜெர்மனி> பெண்கள் பன்டெஸ்லிகா 2020/2021  Germany> பெண்கள் பன்டெஸ்லிகா 2020/2021>' எல்லை = '0' />
18:15 பேயர் லெவர்குசென் - டர்பைன் போட்ஸ்டாம் -: -
கானா> பிரீமியர் லீக் 2020/2021  Ghana> பிரீமியர் லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' />
15:00 இடை நட்பு நாடுகள் - அசாந்தி தங்கம் -: -
18:00 எல்மினா சுறாக்கள் - அசாந்தே கோட்டோகோ -: -
ஜிப்ரால்டர்> பிரீமியர் பிரிவு 2020/2021  Gibraltar> பிரீமியர் பிரிவு 2020/2021>' எல்லை = '0' />
18:30 மோன்ஸ் கல்பே எஸ்.சி. - மான்செஸ்டர் 62 எஃப்சி -: -
ஹோண்டுராஸ்> நேஷனல் லீக் 2020/2021 கிளாசுரா  Honduras> நேஷனல் லீக் 2020/2021 கிளாசுரா>' எல்லை = '0' />
01:00 உண்மையான ஸ்பெயின் - வாழ்நாள் 0: 0
ஹாங்காங்> பிரீமியர் லீக் 2020/2021  Hong Kong> பிரீமியர் லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' />
12:00 தெற்கு மாவட்டம் - கிழக்கு எஸ்.சி. -: -
ஹங்கேரி> NB I 2020/2021  Hungary> NB I 2020/2021>' border = '0' />
19:00 DiósgyTr VTK - எம்டிகே புடாபெஸ்ட் -: -
ஐஸ்லாந்து> லெங்ஜுபிகரின் 2021> குழு 2  Iceland>குழு 2 லெங்ஜுபிகரின் 2021> குழு 2' எல்லை = '0' />
19:00 Víkingur Reykjavík - ரெய்காவிக் வரை -: -
ஐஸ்லாந்து> லெங்ஜுபிகரின் 2021> குழு 3  Iceland>குழு 3 லெங்ஜுபிகரின் 2021> குழு 3' எல்லை = '0' />
19:00 யுஎம்எஃப் ஸ்டர்ஜனன் - கெஃப்லாவக் ÍF -: -
20:00 AkA அக்ரேன்ஸ் - நீங்கள் IF -: -
ஐஸ்லாந்து> லெங்ஜுபிகரின் 2021> குழு 4  Iceland>குழு 4 லெங்ஜுபிகரின் 2021> குழு 4' எல்லை = '0' />
20:00 Fjölnir Reykjavík - பரந்த தருணம் -: -
இந்தியா> இந்தியன் சூப்பர் லீக் 2020/2021 பிளேஆஃப்ஸ்> அரையிறுதி  India>அரையிறுதி இந்தியன் சூப்பர் லீக் 2020/2021 பிளேஆஃப்ஸ்> அரையிறுதி' எல்லை = '0' />
14:00 எஃப்சி கோவா - மும்பை சிட்டி எஃப்சி -: -
இந்தியா> ஐ-லீக் 2020/2021 இறுதி சுற்று  India> ஐ-லீக் 2020/2021 இறுதி சுற்று>' எல்லை = '0' />
08:30 உண்மையான காஷ்மீர் - சர்ச்சில் பிரதர்ஸ் 0: 0
10:35 முகமதியன் எஸ்.சி. - TRAU FC -: -
13:30 பஞ்சாப் எஃப்சி - கோகுளம் கேரளா -: -
ஈராக்> சூப்பர் லீக் 2020/2021  Iraq> சூப்பர் லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' />
10:45 அல் சினாத் அல் கஹ்ரபையா - அல் குவா அல் ஜாவியா -: -
11:00 அல் கஹ்ராபா - அல் மினா -: -
11:00 அமானத் பாக்தாத் - அல் நாஃப்ட் -: -
11:00 எர்பில் எஸ்.சி. - அல் காசிம் எஸ்.சி. -: -
11:00 நாஃப்ட் அல் பாஸ்ரா - அல் ஹுதூத் -: -
13:00 அல் ஷார்டா - உங்கள் எஃப்சி -: -
15:15 அல் நஜாஃப் - அல் சமவா -: -
கஜகஸ்தான்> சூப்பர்குபோக் 2021> 3 வது இடம்  Kazakhstan>3td place Superkubok 2021> 3td place' border = '0' />
09:00 ஷக்டர் கரகந்தா - எஃப்.கே கைராட் -: -
கொசோவோ> சூப்பர்லிகா 2020/2021  Kosovo> சூப்பர்லிகா 2020/2021>' எல்லை = '0' />
12:00 பெசா பெஜா - கே.எஃப். ட்ரெபியா -: -
12:00 கே.எஃப் பால்கன்ஸ் - எஃப்.கே. டிரெனிகா -: -
குவைத்> பிரீமியர் லீக் 2020/2021 சாம்பியன்ஷிப்  Kuwait> பிரீமியர் லீக் 2020/2021 சாம்பியன்ஷிப்>' எல்லை = '0' />
14:00 அல் ஃபஹஹீல் - கஸ்மா எஸ்.சி. -: -
14:00 அல் அரபி எஸ்.சி. - அல் சல்மியா எஸ்.சி. -: -
16:50 அல் சஹேல் - அல் நாஸ்ர் எஸ்.சி. -: -
லிதுவேனியா> ஒரு லைகா 2021  Lithuania> ஒரு லைகா 2021>' எல்லை = '0' />
FK galgiris - எஃப்.கே நைட்ஸ் resch.
16:00 க un னாஸ் ஆல்கிரிஸ் - எஃப்.கே. பங்கா கர்கடாய் -: -
மலேசியா> சூப்பர் லீக் 2021  Malaysia> சூப்பர் லீக் 2021>' எல்லை = '0' />
13:00 ஜோஹூர் தாருல் தாஜிம் - கெடா தாருல் அமன் -: -
மெக்சிகோ> முதல் பிரிவு 2020/2021 கிளாசுரா  Mexico> முதல் பிரிவு 2020/2021 கிளாசுரா>' எல்லை = '0' />
01:00 கிளப் நெகாக்ஸா - சி.எஃப் பச்சுகா 2: 2 (1: 1)
03:00 பூமாஸ் யு.என்.ஏ.எம் - சாண்டோஸ் லகுனா 1: 0 (0: 0)
மெக்சிகோ> விரிவாக்க லீக் 2020/2021 கிளாசுரா  Mexico> விரிவாக்க லீக் 2020/2021 கிளாசுரா>' எல்லை = '0' />
23:00 கிளப் செலயா - தலாக்ஸ்கலாவின் கொயோட்டுகள் -: -
மெக்சிகோ> பிரீமியர் டி அசென்சோ 2020/2021 குழு ஏ  Mexico> பிரீமியர் டி அசென்சோ 2020/2021 குழு A>' எல்லை = '0' />
22:00 தடகள சான் லூயிஸ் II - மசோர்குரோஸ் -: -
மெக்சிகோ> பிரீமியர் டி அசென்சோ 2020/2021 குழு பி  Mexico> பிரீமியர் டி அசென்சோ 2020/2021 குழு பி>' எல்லை = '0' />
18:00 துப்பாக்கி படகுகள் மெரினா - கபேசா ஜாலிஸ்கோ -: -
இரவு 9:00 மணி இன்டர் பீச் - விளையாட்டு டோங்கு -: -
மெக்சிகோ> பெண்கள் லிகா எம்.எக்ஸ் ஃபெமெனில் 2020/2021 கிளாசுரா  Mexico> பெண்கள் லிகா எம்.எக்ஸ் ஃபெமெனில் 2020/2021 கிளாசுரா>' எல்லை = '0' />
22:00 கிளப் நெகாக்ஸா - பியூப்லா எஃப்சி -: -
மெக்சிகோ> யு 20 அடிப்படை படைகள் 2020/2021 நிறைவு  Mexico> யு 20 அடிப்படை படைகள் 2020/2021 நிறைவு>' எல்லை = '0' />
15:00 பியூப்லா எஃப்சி - யுஏஎன்எல் டைகிரெஸ் -: -
16:00 தடகள சான் லூயிஸ் - டிபோர்டிவோ டோலுகா -: -
மெக்சிகோ> யு 17 அடிப்படை படைகள் 2020/2021 நிறைவு  Mexico> U17 அடிப்படை படைகள் 2020/2021 நிறைவு>' எல்லை = '0' />
17:45 பியூப்லா எஃப்சி - யுஏஎன்எல் டைகிரெஸ் -: -
18:00 தடகள சான் லூயிஸ் - டிபோர்டிவோ டோலுகா -: -
நெதர்லாந்து> எரெடிவிசி 2020/2021  Netherlands> எரெடிவிசி 2020/2021>' எல்லை = '0' />
19:00 எஃப்சி எம்மென் - ஸ்பார்டா ரோட்டர்டாம் -: -
நெதர்லாந்து> ஈர்ஸ்டே டிவிசி 2020/2021  Netherlands> முதல் பிரிவு 2020/2021>' எல்லை = '0' />
17:45 ஹெல்மண்ட் விளையாட்டு - என்.இ.சி நிஜ்மெகன் -: -
17:45 எஃப்சி உட்ரெக்ட் (ஜே) - எம்.வி.வி. -: -
20:00 எங்களுக்கு மேலே - ஈகிள்ஸுக்கு முன்னால் செல்லுங்கள் -: -
20:00 எஸ்சி கம்பூர் - எஸ்சி டெல்ஸ்டார் -: -
நெதர்லாந்து> பெண்கள் எரெடிவிசி 2020/2021  Netherlands> பெண்கள் எரெடிவிசி 2020/2021>' எல்லை = '0' />
18:30 எஸ்.பி.வி எக்செல்சியர் - vv அல்க்மார் -: -
18:30 AFC அஜாக்ஸ் - sc ஹீரன்வீன் -: -
18:30 ADO டென் ஹாக் - எஃப்சி ட்வென்டே -: -
வடக்கு அயர்லாந்து> பிரீமியர் லீக் 2020/2021  Northern Ireland> பிரீமியர் லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' />
19:30 கேரிக் ரேஞ்சர்ஸ் - க்ளெண்டோரன் பெல்ஃபாஸ்ட் -: -
பனாமா> பனமேனியன் லீக் 2021 திறப்பு  Panama> பனமேனிய லீக் 2021 அபெர்டுரா>' எல்லை = '0' />
22:00 ஹெர்ரெரா எஃப்சி - வெராகுவாஸ் 2010 -: -
பராகுவே> முதல் பிரிவு 2021 அபெர்டுரா  Paraguay> முதல் பிரிவு 2021 அபெர்டுரா>' எல்லை = '0' />
21:15 ரிவர் பிளேட் - Guaireña FC -: -
23:30 அக்டோபர் 12, இட்டாகு - சுதந்திரம் -: -
போலந்து> எக்ஸ்ட்ராக்லாசா 2020/2021  Poland> எக்ஸ்ட்ராக்லாசா 2020/2021>' எல்லை = '0' />
19:30 விஸ்லா கிராகோவ் - கோர்னிக் ஜாப்ஸ் -: -
போலந்து> ஐ லீக் 2020/2021  Poland> ஐ லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' />
13:00 ஓட்ரா ஓபோல் - OKS ஸ்டோமில் ஓல்ஸ்டின் -: -
16:00 காப்பர் லெக்னிகா - GKS Bełchatów -: -
16:40 டெர்மாலிகா ப்ரூக்-பெட் நீசீசா - சண்டெக்ஜா நோவி சாக்ஸ் -: -
போர்ச்சுகல்> முதல் லீக் 2020/2021  Portugal> பிரீமியர் லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' />
18:30 பானோஸ் டி ஃபெரீரா - தேசிய குறுவட்டு -: -
20:45 விளையாட்டு சிபி - சிடி சாண்டா கிளாரா -: -
போர்ச்சுகல்> யு 23 லிகா வெளிப்பாடு 2020/2021 தகுதி சாம்பியன்  Portugal> U23 வெளிப்படுத்தல் லீக் 2020/2021 சாம்பியன் தகுதி>' எல்லை = '0' />
11:00 லீக்சீஸ் எஸ்சி - FC Famalicão -: -
போர்ச்சுகல்> யு 23 வெளிப்படுத்தல் லீக் 2020/2021 கோப்பை தகுதி  Portugal> U23 லிகா வெளிப்படுத்தல் 2020/2021 கோப்பை தகுதி>' எல்லை = '0' />
15:00 போர்டிமோனென்ஸ் எஸ்.சி. - எஸ்.எல். பென்ஃபிகா -: -
ருமேனியா> லிகா 1 2020/2021  Romania> லீக் 1 2020/2021>' எல்லை = '0' />
15:30 செப்சிஸ் ஓ.எஸ்.கே. - சிந்தியா டர்கோவிஸ்டே -: -
18:30 FC Viitorul Constanța - அகாடெமிகா கிளின்செனி -: -
சவுதி அரேபியா> பிரீமியர் லீக் 2020/2021  Saudi Arabia> பிரீமியர் லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' />
13:10 அபா கிளப் - அல் ஃபதே -: -
மதியம் 1:15 மணி அல் ஐன் - அல் பைசலி -: -
15:20 அல் எட்டிஃபாக் - அல் நாஸ்ர் -: -
15:35 அல் ஷபாப் - அல் காத்சியா -: -
17:35 அல் இத்திஹாத் - அல் வெஹ்தா -: -
17:35 அல் ஹிலால் - அல் ரா’ட் -: -
ஸ்காட்லாந்து> சாம்பியன்ஷிப் 2020/2021  Scotland> சாம்பியன்ஷிப் 2020/2021>' எல்லை = '0' />
ரைத் ரோவர்ஸ் - டன்ஃபெர்ம்லைன் தடகள resch.
தென்னாப்பிரிக்கா> பிரீமியர் சாக்கர் லீக் 2020/2021  South Africa> பிரீமியர் சாக்கர் லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' />
15:00 சூப்பர்ஸ்போர்ட் யுனைடெட் - டி.எஸ் கேலக்ஸி -: -
ஸ்பெயின்> முதல் பிரிவு 2020/2021  Spain> முதல் பிரிவு 2020/2021>' எல்லை = '0' />
20:00 வலென்சியா சி.எஃப் - வில்லார்ரியல் சி.எஃப் -: -
ஸ்பெயின்> இரண்டாம் பிரிவு 2020/2021  Spain> இரண்டாம் பிரிவு 2020/2021>' எல்லை = '0' />
20:00 எஸ்பான்யோல் பார்சிலோனா - உண்மையான ஒவியெடோ -: -
சுவிட்சர்லாந்து> சேலஞ்ச் லீக் 2020/2021  Switzerland> சவால் லீக் 2020/2021>' எல்லை = '0' />
18:00 எஃப்சி சியாசோ - எஃப்சி ஆராவ் -: -
18:00 எஃப்சி ஷாஃபாஸன் - லொசேன்-ஓச்சி ஸ்டேடியம் -: -
19:00 வெட்டுக்கிளி கிளப் சூரிச் - எஃப்சி வின்டர்தர் -: -
19:00 எஃப்சி வில் 1900 - Neuchâtel Xamax FCS -: -
துருக்கி> 1. லிக் 2020/2021  Turkey> 1. லிக் 2020/2021>' எல்லை = '0' />
16:00 İstanbulspor AŞ - Keçiörengücü -: -
உருகுவே> முதல் பிரிவு 2020 கிளாசுரா  Uruguay> முதல் பிரிவு 2020 கிளாசுரா>' எல்லை = '0' />
23:00 மான்டிவீடியோ வாண்டரர்ஸ் - மான்டிவீடியோ சிட்டி முறுக்கு -: -

சுவாரசியமான கட்டுரைகள்

ஜுவென்டஸ் B போருசியா டார்ட்மண்டிற்கு எதிரான பதிவு

ஜுவென்டஸ் B போருசியா டார்ட்மண்டிற்கு எதிரான பதிவு

ரியல் மாட்ரிட் »அணி 2020/2021

ரியல் மாட்ரிட் »அணி 2020/2021

ருக் ப்ரெஸ்ட்

ருக் ப்ரெஸ்ட்

டாரில் கீ

டாரில் கீ

பிரீமியர் லீக் + 1. பிரிவு »ஆல்-டைம் டாப்ஸ்கோரர்கள்» டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பர் »தரவரிசை 1 - 50

பிரீமியர் லீக் + 1. பிரிவு »ஆல்-டைம் டாப்ஸ்கோரர்கள்» டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பர் »தரவரிசை 1 - 50

வாட்ஃபோர்ட் எஃப்சி »சாதனங்கள் மற்றும் முடிவுகள் 2019/2020

வாட்ஃபோர்ட் எஃப்சி »சாதனங்கள் மற்றும் முடிவுகள் 2019/2020

ஸ்பெயின் »கோபா டெல் ரே 2020/2021 16 சுற்று 16» சிடிஏ நவல்கார்னெரோ - கிரனாடா சிஎஃப் 0: 6

ஸ்பெயின் »கோபா டெல் ரே 2020/2021 16 சுற்று 16» சிடிஏ நவல்கார்னெரோ - கிரனாடா சிஎஃப் 0: 6

லெய்செஸ்டர் சிட்டி St ஸ்டோக் சிட்டிக்கு எதிரான பதிவு

லெய்செஸ்டர் சிட்டி St ஸ்டோக் சிட்டிக்கு எதிரான பதிவு

டொராண்டோ எஃப்சி »சாதனங்கள் மற்றும் முடிவுகள் 2019/2020

டொராண்டோ எஃப்சி »சாதனங்கள் மற்றும் முடிவுகள் 2019/2020

ரேஞ்சர்ஸ் எஃப்சி »ஸ்குவாட் 2017/2018

ரேஞ்சர்ஸ் எஃப்சி »ஸ்குவாட் 2017/2018


வகைகள்