புல்ஹாம் எஃப்சி »மேலாளர் வரலாறு

புல்ஹாம் எஃப்சி »மேலாளர் வரலாறு



காலம் மேலாளர் நாடு பிறந்தவர்
03/01/2019 - 06/30/2023 ஸ்காட் பார்க்கர் இங்கிலாந்து 10/13/1980
11/14/2018 - 02/27/2019 கிளாடியோ ரானியெரி இத்தாலி 10/20/1951
12/28/2015 - 11/13/2018 ஸ்லாவிசா ஜோகனோவிக் செர்பியா 08/16/1968
11/09/2015 - 12/27/2015 பீட்டர் கிராண்ட் ஸ்காட்லாந்து 08/30/1965
09/19/2014 - 11/08/2015 கிட் சைமன்ஸ் வேல்ஸ் 03/08/1971
02/14/2014 - 09/18/2014 பெலிக்ஸ் மகத் ஜெர்மனி 07/26/1953
12/01/2013 - 02/13/2014 ரெனே மியூலென்ஸ்டீன் நெதர்லாந்து 03/25/1964
06/30/2011 - 12/01/2013 மார்ட்டின் ஜோல் நெதர்லாந்து 01/16/1956
07/01/2010 - 06/29/2011 மார்க் ஹியூஸ் வேல்ஸ் 11/01/1963
12/28/2007 - 06/30/2010 ராய் ஹோட்சன் இங்கிலாந்து 08/09/1947
04/11/2007 - 12/21/2007 லாரி சான்செஸ் வட அயர்லாந்து 10/22/1959
04/17/2003 - 04/10/2007 கிறிஸ் கோல்மன் வேல்ஸ் 06/10/1970
07/01/2000 - 04/16/2003 ஜீன் டிகனா பிரான்ஸ் 06/23/1955
10/02/1999 - 06/30/2000 கார்ல்-ஹெய்ன்ஸ் ரைடில் ஜெர்மனி 09/16/1965
07/01/1999 - 09/25/1999 பால் பிரேஸ்வெல் இங்கிலாந்து 07/19/1962
05/07/1998 - 06/30/1999 கெவின் கீகன் இங்கிலாந்து 02/14/1951
07/01/1997 - 05/06/1998 ரே வில்கின்ஸ் இங்கிலாந்து 09/14/1956
07/01/1996 - 09/25/1997 மிக்கி ஆடம்ஸ் இங்கிலாந்து 11/08/1961
07/01/1994 - 02/19/1996 இயன் பிரான்ஃபுட் இங்கிலாந்து 01/26/1947
07/01/1991 - 06/30/1994 டான் மேக்கே ஸ்காட்லாந்து 03/19/1940
07/01/1990 - 06/30/1991 ஆலன் டிக்ஸ் இங்கிலாந்து 08/29/1934
07/01/1986 - 06/30/1987 ரே லெவிங்டன் இங்கிலாந்து 09/07/1956
07/01/1984 - 06/30/1986 ரே ஹார்போர்ட் இங்கிலாந்து 06/01/1945
07/01/1980 - 04/15/1984 மால்கம் மெக்டொனால்ட் இங்கிலாந்து 01/07/1950
07/01/1976 - 06/30/1980 பாபி காம்ப்பெல் இங்கிலாந்து 04/23/1937
07/01/1972 - 06/30/1976 அலெக் பங்கு இங்கிலாந்து 03/30/1917
12/01/1968 - 06/30/1972 பில் டாட்ஜின் இங்கிலாந்து 11/04/1931
01/01/1968 - 10/31/1968 பாபி ராப்சன் இங்கிலாந்து 02/18/1933
01/15/1965 - 06/30/1968 விக் பக்கிங்ஹாம் இங்கிலாந்து 10/23/1915
12/16/1964 - 01/14/1965 ஆர்தர் ஸ்டீவன்ஸ் இங்கிலாந்து 01/13/1921
07/01/1958 - 12/15/1964 பெட்ஃபோர்ட் ஜெஸார்ட் இங்கிலாந்து 10/19/1927
01/01/1956 - 06/30/1958 டக் லிவிங்ஸ்டன் ஸ்காட்லாந்து 02/25/1898
07/01/1949 - 09/30/1953 பில் டாட்ஜின் இங்கிலாந்து 04/17/1909
03/01/1935 - 05/31/1935 ஜோ எடெல்ஸ்டன் இங்கிலாந்து 04/27/1891
07/01/1934 - 02/28/1935 ஜிம்மி ஹோகன் இங்கிலாந்து 10/16/1882
03/01/1934 - 06/30/1934 ஜோ எடெல்ஸ்டன் இங்கிலாந்து 04/27/1891
07/01/1931 - 02/28/1934 ஜிம்மி மெக்கிண்டயர் இங்கிலாந்து 10/31/1877
07/01/1926 - 06/30/1929 ஜோ பிராட்ஷா இங்கிலாந்து 00/00/1884
07/01/1924 - 06/30/1926 ஆண்ட்ரூ டுகாட் இங்கிலாந்து 02/16/1886
07/01/1909 - 06/30/1924 பிலிப் கெல்சோ ஸ்காட்லாந்து 05/26/1871
07/01/1904 - 06/30/1909 ஹாரி பிராட்ஷா இங்கிலாந்து 00/00/1854