யு 17 உலகக் கோப்பை 2019 பிரேசில் »அட்டவணை



யு 17 உலகக் கோப்பை 2019 பிரேசில் அட்டவணை: கண்ணோட்டத்தில் அனைத்து போட்டிகளையும் இங்கே காணலாம்



2019 பிரேசில் 2017 இந்தியா 2015 சிலி 2013 யுஏஇ 2011 மெக்ஸிகோ 2009 நைஜீரியா 2007 தென் கொரியா 2005 பெரு 2003 பின்லாந்து 2001 டிரினிடாட் மற்றும் டொபாகோ 1999 நியூசிலாந்து 1997 எகிப்து


குழு A.
10/26/2019 இரவு 9:00 மணி பிரேசில் - கனடா 4: 1 (2: 0)
10/27/2019 00:00 நியூசிலாந்து - அங்கோலா 1: 2 (0: 1)
10/29/2019 20:00 அங்கோலா - கனடா 2: 1 (1: 0)
23:00 பிரேசில் - நியூசிலாந்து 3: 0 (1: 0)
11/01/2019 23:00 அங்கோலா - பிரேசில் 0: 2 (0: 0)
23:00 கனடா - நியூசிலாந்து 0: 1 (0: 1)
குழு பி
10/26/2019 இரவு 9:00 மணி நைஜீரியா - ஹங்கேரி 4: 2 (1: 2)
10/27/2019 00:00 ஈக்வடார் - ஆஸ்திரேலியா 2: 1 (2: 0)
10/29/2019 20:00 நைஜீரியா - ஈக்வடார் 3: 2 (1: 1)
23:00 ஆஸ்திரேலியா - ஹங்கேரி 2: 2 (0: 2)
11/01/2019 20:00 ஆஸ்திரேலியா - நைஜீரியா 2: 1 (1: 1)
20:00 ஹங்கேரி - ஈக்வடார் 2: 3 (0: 0)
குழு சி
10/27/2019 20:00 பிரான்ஸ் - மிளகாய் 2: 0 (0: 0)
23:00 தென் கொரியா - ஹைட்டி 2: 1 (2: 0)
10/30/2019 20:00 தென் கொரியா - பிரான்ஸ் 1: 3 (0: 2)
23:00 மிளகாய் - ஹைட்டி 4: 2 (2: 1)
11/02/2019 20:00 மிளகாய் - தென் கொரியா 1: 2 (1: 2)
20:00 ஹைட்டி - பிரான்ஸ் 0: 2 (0: 0)
குழு டி
10/27/2019 20:00 பயன்கள் - செனகல் 1: 4 (1: 1)
23:00 ஜப்பான் - நெதர்லாந்து 3: 0 (1: 0)
10/30/2019 20:00 நெதர்லாந்து - செனகல் 1: 3 (1: 0)
23:00 பயன்கள் - ஜப்பான் 0: 0 (0: 0)
11/02/2019 23:00 நெதர்லாந்து - பயன்கள் 4: 0 (1: 0)
23:00 செனகல் - ஜப்பான் 0: 1 (0: 0)
குழு இ
10/28/2019 20:00 ஸ்பெயின் - அர்ஜென்டினா 0: 0 (0: 0)
23:00 தஜிகிஸ்தான் - கேமரூன் 1: 0 (0: 0)
10/31/2019 20:00 ஸ்பெயின் - தஜிகிஸ்தான் 5: 1 (4: 1)
23:00 கேமரூன் - அர்ஜென்டினா 1: 3 (1: 0)
11/03/2019 20:00 கேமரூன் - ஸ்பெயின் 0: 2 (0: 2)
20:00 அர்ஜென்டினா - தஜிகிஸ்தான் 3: 1 (1: 0)
குழு எஃப்
10/28/2019 20:00 சாலமன் தீவுகள் - இத்தாலி 0: 5 (0: 3)
23:00 பராகுவே - மெக்சிகோ 0: 0 (0: 0)
10/31/2019 20:00 சாலமன் தீவுகள் - பராகுவே 0: 7 (0: 2)
23:00 மெக்சிகோ - இத்தாலி 1: 2 (0: 0)
11/03/2019 23:00 மெக்சிகோ - சாலமன் தீவுகள் 8: 0 (3: 0)
23:00 இத்தாலி - பராகுவே 1: 2 (1: 1)
16 வது சுற்று
11/05/2019 19:30 அங்கோலா - தென் கொரியா 0: 1 (0: 1)
23:00 நைஜீரியா - நெதர்லாந்து 1: 3 (1: 2)
11/06/2019 19:30 ஜப்பான் - மெக்சிகோ 0: 2 (0: 0)
19:30 ஸ்பெயின் - செனகல் 2: 1 (1: 0)
23:00 பிரான்ஸ் - ஆஸ்திரேலியா 4: 0 (1: 0)
23:00 பிரேசில் - மிளகாய் 3: 2 (2: 2)
11/07/2019 19:30 ஈக்வடார் - இத்தாலி 0: 1 (0: 0)
23:00 பராகுவே - அர்ஜென்டினா 3: 2 (0: 2)
கால் இறுதி
11/10/2019 19:30 நெதர்லாந்து - பராகுவே 4: 1 (2: 1)
23:00 தென் கொரியா - மெக்சிகோ 0: 1 (0: 0)
11/11/2019 19:30 ஸ்பெயின் - பிரான்ஸ் 1: 6 (1: 2)
23:00 இத்தாலி - பிரேசில் 0: 2 (0: 2)
அரை இறுதி
11/14/2019 19:30 மெக்சிகோ - நெதர்லாந்து 4: 3 (0: 0, 1: 1) pso
23:00 பிரான்ஸ் - பிரேசில் 2: 3 (2: 0)
மூன்றாம் இடம்
11/17/2019 18:00 நெதர்லாந்து - பிரான்ஸ் 1: 3 (1: 1)
இறுதி
11/17/2019 22:00 மெக்சிகோ - பிரேசில் 1: 2 (0: 0)