2023 இந்தோனேசியா 2019 போலந்து 2017 தென் கொரியா 2015 நியூசிலாந்து 2013 துருக்கி 2011 கொலம்பியா 2009 எகிப்து 2007 கனடா 2005 ஹாலந்து 2003 யுஏ எமிரேட்ஸ் 2001 அர்ஜென்டினா 1999 நைஜீரியா 1997 மலேசியா 1995 கத்தார் 1993 இல் ஆஸ்திரேலியாவில் 1991 போர்ச்சுகல் 1989 சவுதி அரேபியாவில் 1987 சிலி 1985 இல் சோவியத் ஒன்றிய 1983 இல் மெக்ஸிகோவில் 1981 ஆஸ்திரேலியாவில் 1979 ஜப்பானில் 1977 துனிசியாவில் |
குழு A. | ||||||
---|---|---|---|---|---|---|
05/30/2015 | 02:00 | நியூசிலாந்து | - | உக்ரைன் | 0: 0 (0: 0) | |
05:00 | பயன்கள் | - | மியான்மர் | 2: 1 (1: 1) | ||
06/02/2015 | 02:00 | மியான்மர் | - | உக்ரைன் | 0: 6 (0: 0) | |
08:00 | நியூசிலாந்து | - | பயன்கள் | 0: 4 (0: 2) | ||
06/05/2015 | 08:00 | மியான்மர் | - | நியூசிலாந்து | 1: 5 (1: 1) | |
08:00 | உக்ரைன் | - | பயன்கள் | 3: 0 (0: 0) | ||
குழு பி | ||||||
05/30/2015 | 05:00 | அர்ஜென்டினா | - | பனாமா | 2: 2 (1: 1) | |
08:00 | கானா | - | ஆஸ்திரியா | 1: 1 (0: 0) | ||
06/02/2015 | 05:00 | ஆஸ்திரியா | - | பனாமா | 2: 1 (1: 1) | |
08:00 | அர்ஜென்டினா | - | கானா | 2: 3 (0: 1) | ||
06/05/2015 | 05:00 | ஆஸ்திரியா | - | அர்ஜென்டினா | 0: 0 (0: 0) | |
05:00 | பனாமா | - | கானா | 0: 1 (0: 0) | ||
குழு சி | ||||||
05/31/2015 | 02:00 | கத்தார் | - | கொலம்பியா | 0: 1 (0: 1) | |
05:00 | போர்ச்சுகல் | - | செனகல் | 3: 0 (1: 0) | ||
06/03/2015 | 05:00 | கத்தார் | - | போர்ச்சுகல் | 0: 4 (0: 2) | |
08:00 | செனகல் | - | கொலம்பியா | 1: 1 (1: 1) | ||
06/06/2015 | 02:00 | செனகல் | - | கத்தார் | 2: 1 (0: 1) | |
02:00 | கொலம்பியா | - | போர்ச்சுகல் | 1: 3 (0: 1) | ||
குழு டி | ||||||
05/31/2015 | 02:00 | மெக்சிகோ | - | மாலி | 0: 2 (0: 0) | |
05:00 | உருகுவே | - | செர்பியா | 1: 0 (0: 0) | ||
06/03/2015 | 05:00 | மெக்சிகோ | - | உருகுவே | 2: 1 (0: 0) | |
08:00 | செர்பியா | - | மாலி | 2: 0 (1: 0) | ||
06/06/2015 | 05:00 | செர்பியா | - | மெக்சிகோ | 2: 0 (2: 0) | |
05:00 | மாலி | - | உருகுவே | 1: 1 (1: 1) | ||
குழு இ | ||||||
06/01/2015 | 02:00 | நைஜீரியா | - | பிரேசில் | 2: 4 (2: 2) | |
05:00 | வட கொரியா | - | ஹங்கேரி | 1: 5 (1: 2) | ||
06/04/2015 | 05:00 | நைஜீரியா | - | வட கொரியா | 4: 0 (0: 0) | |
08:00 | ஹங்கேரி | - | பிரேசில் | 1: 2 (1: 0) | ||
06/07/2015 | 06:00 | ஹங்கேரி | - | நைஜீரியா | 0: 2 (0: 1) | |
06:00 | பிரேசில் | - | வட கொரியா | 3: 0 (0: 0) | ||
குழு எஃப் | ||||||
06/01/2015 | 02:00 | ஜெர்மனி | - | பிஜி | 8: 1 (6: 0) | |
05:00 | உஸ்பெகிஸ்தான் | - | ஹோண்டுராஸ் | 3: 4 (1: 2) | ||
06/04/2015 | 05:00 | ஹோண்டுராஸ் | - | பிஜி | 0: 3 (0: 3) | |
08:00 | ஜெர்மனி | - | உஸ்பெகிஸ்தான் | 3: 0 (1: 0) | ||
06/07/2015 | 03:00 | ஹோண்டுராஸ் | - | ஜெர்மனி | 1: 5 (1: 2) | |
03:00 | பிஜி | - | உஸ்பெகிஸ்தான் | 0: 3 (0: 0) | ||
16 வது சுற்று | ||||||
06/10/2015 | 05:00 | கானா | - | மாலி | 0: 3 (0: 1) | |
05:00 | செர்பியா | - | ஹங்கேரி | 2: 1 (0: 0, 1: 1) ஏட் | ||
08:30 | உக்ரைன் | - | செனகல் | 1: 3 (0: 0, 1: 1, 1: 1) pso | ||
08:30 | பயன்கள் | - | கொலம்பியா | 1: 0 (0: 0) | ||
06/11/2015 | 05:00 | ஆஸ்திரியா | - | உஸ்பெகிஸ்தான் | 0: 2 (0: 0) | |
08:30 | போர்ச்சுகல் | - | நியூசிலாந்து | 2: 1 (1: 0) | ||
08:30 | பிரேசில் | - | உருகுவே | 5: 4 (0: 0, 0: 0, 0: 0) pso | ||
08:30 | ஜெர்மனி | - | நைஜீரியா | 1: 0 (1: 0) | ||
கால் இறுதி | ||||||
06/14/2015 | 02:00 | பிரேசில் | - | போர்ச்சுகல் | 3: 1 (0: 0, 0: 0, 0: 0) pso | |
02:00 | மாலி | - | ஜெர்மனி | 4: 3 (0: 1, 1: 1, 1: 1) pso | ||
05:30 | பயன்கள் | - | செர்பியா | 5: 6 (0: 0, 0: 0, 0: 0) pso | ||
05:30 | உஸ்பெகிஸ்தான் | - | செனகல் | 0: 1 (0: 0) | ||
அரை இறுதி | ||||||
06/17/2015 | 05:00 | பிரேசில் | - | செனகல் | 5: 0 (4: 0) | |
08:30 | செர்பியா | - | மாலி | 2: 1 (1: 1, 1: 1) ஏட் | ||
மூன்றாம் இடம் | ||||||
06/20/2015 | 02:30 | செனகல் | - | மாலி | 1: 3 (0: 0) | |
இறுதி | ||||||
06/20/2015 | 06:00 | பிரேசில் | - | செர்பியா | 1: 2 (0: 0, 1: 1) ஏட் |